[ROM M110s] M110S_WF07_VUHOANGPRO1_GSMVN_SP1

Thảo luận trong 'M110S GALAXY S' bắt đầu bởi vuhoangpro1, 25 Tháng tám 2012.

1. vohinhlangtu

vohinhlangtu Thành viên

Được Like:
    66
    Mình MOVINAND các kiểu rùi. Nhưng vẫn k đc. Bạn thử reset hoăc wire data xem kiểu j cũng bị gống tôi k đăng nhập đc CH Play đc. :D
  2. vanlang84

vanlang84 Thành viên

Được Like:
    32
    Sao lắm anh em bị thế ko biết nhỉ? Sao ko thấy cao thủ nào chỉ giúp? Mấy thằng bạn mình ở nhà dùng vẫn vào được ngon lành thế mà máy mình chán quá. hay tại sever của bọn google nó lỗi?
  3. vohinhlangtu

vohinhlangtu Thành viên

Được Like:
    66
    Ấy đừng đập. Nếu bạn có đập thi cho tôi cho. Về tôi cho cò nhà tôi choi. Đỡ phí. Hyhy
  4. acmabenem1

acmabenem1 Thành viên

Được Like:
    0
    a nói e chẳng hiểu gì e chỉ biết là của e không làm sao vào được hix vì e chẳng biết làm gì e mới dùng mà hix
  5. acmabenem1

acmabenem1 Thành viên

Được Like:
    0
    ẹc mãi mới mua được cái máy thế mà pjo học đòi up rom đâm ra thế này @@ trời hành rồi
  6. vanlang84

vanlang84 Thành viên

Được Like:
    32
    Chuẩn đấy bạn? Bạn thử cài bản gốc xem thế nào chưa? Mình đang tải mà mãi chưa xong. Mấy bản kia down nhanh vật.
  7. vohinhlangtu

vohinhlangtu Thành viên

Được Like:
    66
    Uk mình cũng đoán the. Hôm qua minh up rom 4.1.2 gì đó ở trên diễn đàn ý. Xong k vào đc cứ khởi động đi khoi dong lai. Quay lại up rom sp2 của. VuHoang này. Tất cả m.n đề ổn, riêng đến phần CH Play lại k đăng nhập đc. Tưởng bị lỗi do của úp rom 4.1.2 kia, toi quay sang phục hồi lại Movinand, vẫn k ổn. Bó tay ( nhưng đưa về rom nguyên thủy lại đăng nhập đc. Nhưng đó chỉ là bản cũ tên gọi la maket thui ) theo tui nghĩ là lỗi do hệ thống của CH Play.
  8. vohinhlangtu

vohinhlangtu Thành viên

Được Like:
    66
    Chắc mai hoặc ngày kia là ổn thui. Ngãi mỗi danh bạ điện thoại mình lại đồng bộ trong CH Play. Bjo ai gọi đến toàn fai hỏi. Hyhy
  9. sgvny2k

sgvny2k Thành viên

Được Like:
    66
    Hết sức bình tĩnh. Đột nhiên nhiều người bị chứ không phải mình bạn. Từ từ giải quyết nào.
  10. acmabenem1

acmabenem1 Thành viên

Được Like:
    0
    có thật sẽ ổn không đau tim quá cứ thử đi thử lại vào đăng nhập CH play mà không có được T.T