[ROM M110s] M110S_WF07_VUHOANGPRO1_GSMVN_SP1

Thảo luận trong 'M110S GALAXY S' bắt đầu bởi vuhoangpro1, 25 Tháng tám 2012.

1. ukanhsai

ukanhsai Thành viên

Được Like:
    1
    hien mjk dang dung rom sp2 cua chu thot. mjk chua dung thu ban sp3. mjk thay ban nay muon va ngon.moi toi vao 3g cham qua.ko pit sp3 tnao. mong chu thot som fix loi cham nay nh.thanks trc.
  2. idcuatao2

idcuatao2 Thành viên

Được Like:
    1
    bác nào xài thử bản sp3 chưa ạ!
  3. tranduc.peter

tranduc.peter Thành viên

Được Like:
    2
    Mình mới up sp3 2 hôm rồi, thỉnh thoảng lướt web vs chơi game, được gần 2 ngày. nh 3g thì chậm quá. có bác nào fix được lỗi này ko
  4. huychieu

huychieu Thành viên

Được Like:
    1
    Đánh dấu theo dõi xem bản rom thế nào
  5. minhnga9091

minhnga9091 Thành viên

Được Like:
    0
    chủ thớt ơi mấy bản này k gửi và nhận mms dc à,mình đang dùng bản sp3 mạng viettel thấy k gửi và nhận mms dc
  6. ukanhsai

ukanhsai Thành viên

Được Like:
    1
    Bac tranduc.peter cho mjk hoi.bac dung sp3 pin trau vay co ak.co bat 3g suot nhu bac noi ko.cua mjk sp2 bat 3g vao mang lien tuc dc 4 tieng thoi ak.
    tranduc.peter thích bài này.
  7. tranduc.peter

tranduc.peter Thành viên

Được Like:
    2
    không, mình ko bật 3g suốt đâu. thỉnh thoảng dùng wifi đọc báo vs tải ứng dụng thôi, thỉnh thoảng chơi game, nhắn tin gọi điện. :D
    Hôm qua mình bắt wifi xem Gương mặt thân quen trong 2h thì còn 30% pin bạn ạ.
  8. ¤design.p3¤

¤design.p3¤ Thành viên

Được Like:
    30
    Bản này đúng là chạy 3G chậm, nhưng mà m` cũng ko biết fix . Bác chủ thớt fix đc thì chịu khó làm cho anh em sướng cái nhé !!!!!
  9. idcuatao2

idcuatao2 Thành viên

Được Like:
    1
    Cảm nhận Sp3 khi up được 5 ngày. Pin có vẻ ổn hơn trước. wifi tít vù như ban đầu fix các lỗi cơ bản. vào phần task manage để clear ram. xong quay về thì bị out về phần danh bạ hoặc là chương trình gì gần nhất lúc mình thoát ý.ấn phím hom thì bt. không tắt được âm phím gọi muốn tắt phải để chế độ sile. còn phím nhắn tin thì tắt được. 3G chạy hơi chậm nhưng nóng máy không như wifi chạy tít mà không bị nóng máy. Còn cái bác gì bảo bật 3g cả ngày mà ko hết pin thì next đi nha. 3g là cái loại hút máu đổi với M110s.
    còn mọi mặt đều ok
  10. ukanhsai

ukanhsai Thành viên

Được Like:
    1
    Theo như bác tranduc.peter nói thì.em nghj dừng lại ở bản sp2 để chờ đợi rom mới đã.chứ up lên sp3 làm gj cho mất công.wjfi bắt 2 tieng nhu vậy thj cũng như pin sp2 thôi....chỉ có cái bắt 3g là chậm. Em nhìn cái i9k có ics 4.x mà thèm.các bác ak.....