[Rom] SP8 Ultimate edition fix hết lỗi, việt hoá full up qua CWM, up Odin

Thảo luận trong 'M110S GALAXY S' bắt đầu bởi bbanana, 17 Tháng tám 2013.

1. dungtu1522411

dungtu1522411 Thành viên

Được Like:
    140
    Nó là o framework

Gửi từ GT-I9000 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2
  2. dungtu1522411

dungtu1522411 Thành viên

Được Like:
    140
    Bạn này ko bit rui.quickpanel chi di cùng với systemui thoi ko lien quan den lidroid

Gửi từ GT-I9000 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2
    GaBeo21 thích bài này.
  3. koolviphd

koolviphd Thành viên

Được Like:
    51
    :), cái này em dùng cũng lâu lâu r, nhưng mà vấn đề của các loại launcher khác là, cắt wall cực kỳ xấu T.T, đó là lý do tại sao em thích twl
    bbanana thích bài này.
  4. doanngocvi

doanngocvi Thành viên

Được Like:
    1
    cu
    cứu em với bác ơi. đt e bị sao ấy. khởi động lên nó bắt cài đặt kết nối interner, xong đến kết nối wifi, xong ấn tiếp theo thì nó ghi là phonesetupwirzard đã dừng dột ngột. buộc đóng. rồi nó lại qua về bước cài đặt kết nối internet. cứ thế suốt. k vào đc menu ứng dụng. chết e rồi. ai biết giúp e với.
  5. doanngocvi

doanngocvi Thành viên

Được Like:
    1
    help meeeee. đt t bị khởi động lên nó bắt cài đặt kết nối interner, xong đến kết nối wifi, xong ấn tiếp theo thì nó ghi là phonesetupwirrar đã dừng đột ngột. buộc đóng. rồi nó lại qua về bước cài đặt kết nối internet. cứ thế suốt. k vào đc menu ứng dụng. lsao jo. up lại rom thì chết
  6. doanngocvi

doanngocvi Thành viên

Được Like:
    1
    t đã sửa đc lỗi này bằng cách xoa cái phonesettupwirzard ui.he.
  7. xuancanh0209

xuancanh0209 Thành viên

Được Like:
    21
    Đễ ngon lành cành đào thì mình movinadn phát luôn rồi up bản tar 7-9 luôn được không bác [MENTION=1043407]bbanana[/MENTION] ?

Sent from my SHW-M110S using Gsm.vn
  8. Super Lorax

Super Lorax Thành viên

Được Like:
    245
    Dc
  9. nguyentri8x

nguyentri8x Thành viên

Được Like:
    27
    các pác ơi, mới up ROM này cho máy thằng bạn, ban đầu sử dụng cũng bình thường, nhưng sáng nay đem vô Cty lại cho nó thì mở máy lên, bị boot loop

đã thử wipe data ... nhưng vẫn k vào dc, hic mạng ở cty rất bảo mật nên k tài nào cắm USB vào fix dc liền cho nó, đành hẹn nó qua tới T2 đầu tuần
  10. bbanana

bbanana Thành viên

Được Like:
    351
    Bạn up ra nhiều lỗi vậy. Bị bootloop chỉ có thể do framework, chắc bạn thay thành phần gì đó hoặc mod framework.còn phần phonesetup thì cũng tương tự nếu dùng ạpktool mod mà làm mất thư mục Meta của apk.

Sent from phone's neighbor wife at dreaming place