SDUP quản lý, sao chép data cho DoCoMo

Thảo luận trong 'JMP: Multimedia' bắt đầu bởi hkh, 16 Tháng mười 2008.

1. hao_hao

hao_hao Thành viên

Được Like:
    1
    bác cho em hỏi thêm 1 vấn đề nữa nha: em dùng SDUP để chép movie vào máy, nhưng vào phần mmf coi lại k đc, em đã đổi file thành MOLxxx lun rùi
  2. duy009

duy009 <b>Bụng Bự Mắt Híp</b> Staff Member

Được Like:
    3,950
    move phải chép vào SD_VIDEO chứ nhỉ?MMF file là dành cho nhạc m4a mà?
  3. hao_hao

hao_hao Thành viên

Được Like:
    1
    tại vì em có file mp4, kéo thả vào thì nó tự động chuyển sang mmf lun, tối hwa cũng mới làm thủ công (đổi tên thành MOLxxx xong chép vào sd_video nhưng chỉ có tiếng k có hình hixx)
  4. duy009

duy009 <b>Bụng Bự Mắt Híp</b> Staff Member

Được Like:
    3,950
    có tiếng ko có hình là do bitrate Video quá cao, giảm bitrate xuống, và sử dụng mp4 Xvid
  5. hao_hao

hao_hao Thành viên

Được Like:
    1
    đâu có đâu a.Duy .... lúc mua về là trong thẻ có sẳn 2 file video đều coi đc hết, xong e copy wa máy rồi format lại thẻ, xong copy lại vào SD-video cũng chỉ thấy tiếng chứ k có hình....
  6. khiemthieuja

khiemthieuja Nick Vi Phạm

Được Like:
    13

em dùng sdup sync vào khi chọn browser >> chọn bài >> nó hiện ra hình trên là sao ạ? ai bik chỉ giúp với.

Sau khi em dow file thiếu dll về....sync như trên nó hiện ra hình này. ai bik chỉ với .thank's
  7. nobita85uct

nobita85uct Thành viên

Được Like:
    53
    thanks, đã chuyển được rồi :D
  8. thien_than2904

thien_than2904 Thành viên

Được Like:
    0
    sao sdup phiên bản mình ko giống cũa bạn zậy,phiên bản của mình là tiếng anh ko hà,ma giao diện ko như sdup của bạn.help me?
  9. ttattl

ttattl Thành viên

Được Like:
    2
    cái sh07b nó có cấu trúc lạ wa chép theo đúng rồi mà vo music thì ko hiện gì cả báo nomusic ! format = sharp thì cấu trúc khác với sdup ! chép nhạc xong vào phần other gi gi đó của imotion mới có ! mà ko đưa và múic được cứ phải bấm chơi từng bài hic
  10. Rukia2005

Rukia2005 Thành viên

Được Like:
    32
    Hix em vật vã với con F-01A nãyh mà ko cách chi làm em nó nhận được file chép từ Sdup vào >"<. Em đang dùng bản 6.6. Chọn add file rùi chọn file wma là tự nó bay vào PC-Video. Bó tay lun. Vào máy thì ko nhận ra bất cứ file music nào >"<.