SHARP 903SH..lỗi RE_PROVISIONNING

Thảo luận trong 'Japanese Mobile Phones' bắt đầu bởi ds903, 15 Tháng một 2006.

1. ngodung

ngodung Thành viên

Được Like:
    0
    firmware mới taiwan1.3Q vừa ra chạy rất ngon.
  2. cphonebb

cphonebb Guest

@hmcpp: vui lòng gửi lại mss cho YM:cellphonebb hoặc email cellphonebb@yahoo.com , em đủ hàng để phục vụ bác 2 tay 2 súng luôn.
  3. ndhuy

ndhuy Thành viên

Được Like:
    0
    Ngon là về phương diện nào ạ? Nghe nhạc? Lỗi mạng? Và tất cả các thứ khác nữa. Bác so sánh được không ạ?
  4. vominhkhong

vominhkhong Thành viên

Được Like:
    24
    Bác nói chí phải đất Nhật thì NOKIA sao giám tinh tướng,công nghệ đua sao lại hàng Nhật.Vodafone 3G Nhật chỉ có mỗi 2 mẫu NOKIA thôi nhưng ko thể bì nổi so vói hàng Nhật như SHARP hay TOSHIBA
  5. goodwellbest

goodwellbest Thành viên

Được Like:
    28
    mới đi cài lại firmware JP full chỗ anh Tâm nè
    lỗi này vẫn chưa trị được đâu
  6. huynhthai

huynhthai Guest

lỗi này tuy nhỏ nhưng lúc nào cũng gặp nên cũng khó chịu thật, ah firmware UK đã khác phục được lỗi đi tỉnh mất sóng chưa vậy mấy bro? Nhắn tin bằng firmware Japan chậm quá....
  7. nguyennt

nguyennt Thành viên

Được Like:
    1
    Minh chua biet nhieu ve dien thoai SHARP nen ko ro loi RE_PROVISIONNING la gi nua? Dang dinh dem con SH903 1/2006 ve nha xai thu nen muon hoi tham moi nguoi chi!

Sorry minh dang o Nhat nen ko go duoc tieng viet!

8. lequan061178

lequan061178 Guest

cac pac a`, em vua` dem o nhat ve duoc con may SH903 ma chua o dau mo? manh.duoc, the moi ac em khong chu'
    co ai biet duoc cho nao mo mang chi giup em voi nha!!! va sao k nghe duoc MP3 nhi? may SH903 cua em san xuat nam2006
    em cam on cac pac nhieu!!!
  9. lequan061178

lequan061178 Guest

san xuat thang' 1 nam 2006 o viet nam chua giai ma~ duoc dau pac a, em cung co 1 con dang po' tay day!!!