Sharp 904 không có USIM mà vẫn sd được Multimedia?

Thảo luận trong 'JMP: Multimedia' bắt đầu bởi Anluulac, 21 Tháng năm 2007.

1. Anluulac Thành viên

chắc các bác k tin,nhưng đó là tin vui cho các bác có máy 904sh mà k có sim =D>
    tối qua e và bác nemo nhà ta được tận mắt chứng kiến:máy k có usim,vào menu ok,multi ok,nhưng vào setting thì k sd được gì hết.bỏ usim của con 904 e vào thì máy k nhận được,lấy ra thì vẫn ok
    e nôn quá nên sáng tranh thủ post bài cho bà con hay.còn phải đợi chủ nhân của nó cho biết thêm thông tin cho bà con mừng
  2. minhhoang

minhhoang Thành viên

Được Like:
    4,369
    Thế thấy 910SH không có USIM mà ..dùng OK hết các tính năng chưa anluumanh?:D I hope..!!!
  3. Anluulac

Anluulac Thành viên

Được Like:
    20
    các đó e cũng bó tay vì chỉ có bác xài 910sh rồi mà bác k hay thì e cũng bó chiuế luôn.chứ cây 904 của e k có usim thì củng dể ngó thôi,chả mần ăn gì được
  4. bonghongthuytinh

bonghongthuytinh Thành viên

Được Like:
    17
    ko nói luôn các bác làm thế nào cho anh em nghịch tý cho vui ...sim thì cũng nhiều...xin là đc ấy mà ..quan trọng ko sim mà vẫn dùng đc mới hay...hi hi!!!
  5. tate

tate Thành viên

Được Like:
    4
    Em cũng từng xài con 904sh, không có USIM nhưng vẫn xài được các chức năng Multimedia chỉ có điều không chỉnh được SETTING và phần quay phim khi chọn dịnh dạng 3gp thì chỉ quay được 1 phút mà thôi, còn chọn định dạng ASF thì quay được hết dung lượng thẻ nhớ. Chụp hình của 904sh có tính năng chống rung nhưng quay phim thì không có. Con này tối em xạc đầy, sáng lấy ra dzọc được tới trưa thì phải đem đi sạc. Con này còn có chức năng bảo vệ pin, khi pin còn 1 nấc thì máy không cho chụp hình, nghe nhạc, xem phim, tính năng này rất hay....
  6. zian

zian Thành viên

Được Like:
    574
    904sh của bác có phải là made in Japan ko bác. Nếu đúng vậy thì chuyện sẽ thấy 1 em 904sh xài được ở VN là có hi vọng đó.
  7. tate

tate Thành viên

Được Like:
    4
    904sh bây giờ là Made In Japan đó nhưng xài được ở VN thì không biết được. Có thể lâu lắm mới mở mạng được và cũng có thể sẽ không bao giờ mở mạng được mặc dù máy có mạng GSM...:(
  8. zian

zian Thành viên

Được Like:
    574
    Sao bác biết 904sh ko có hàng China? Chưa có gì khẳng định là bó tay với việc unlock 904sh đâu nha bác. Để rồi xem.
  9. Tuangsm

Tuangsm Thành viên

Được Like:
    0
    904sh k cần USIM thì em gặp 2, 3 cây rồi:D
  10. dat_5s

dat_5s Thành viên

Được Like:
    0
    nhưng 910T mà ko cần USIM thì pó chíu