Show hàng Dell Streak chính hãng tại Việt Nam.

Thảo luận trong 'Android: Kiến Thức, Kinh Nghiệm' bắt đầu bởi victor_kund, 20 Tháng mười một 2010.

1. victor_kund Thành viên

Con này khá rầm rộ thời gian gần đây chắc mọi người cũng biết nhiều rồi. Em mê em này lắm, dành dụm lúa má múc một em.

Con này xài ok. màn hình 5". có 2 camera trước sau cho việc quay phim, chụp hình và video call. hiện giờ hệ điều hành chính hãng là Android 1.6. Tuy nhiên đến cuối năm có thể đc up lên 2.2. Các bro đã tự up lên đc 2.2, nhưng bàn phím đang có trục trặc nên phải chờ phiên bản full cuối năm để khắc phục ;;)
  2. Cyberhome

Cyberhome Thành viên

Được Like:
    1
    Bạn ơi, con trong hình có phải của bạn không?.... vì mình tậu con này chính hãng tại VN, và cai logo starting screen là logo có hình tròn. Máy chạy cực tốt, không có vấn đề về keyboard. Còn con này chắc là hàng testing rồi bạn ơi.
  3. Ironhide

Ironhide Thành viên

Được Like:
    1
    ở phiên bản android 1.6 thì chưa thấy gì trục trặc về keyboard. tuy nhiên, nếu bạn up lên 2.2 thì sẽ thấy trục trặc liền :(
  4. mrbomtit

mrbomtit Thành viên

Được Like:
    0
    chính xác rồi!! hàng đó là hàng testing thôi...còn khi bạn up lên 2.2 thì bàn phím xài hơi chuối xíu thôi...nếu thích thì vẫn có thể cài lại bàn phím 1.6 dùng cho oke
  5. victor_kund

victor_kund Thành viên

Được Like:
    2
    Dell Streak phiên bản full 2.2 sẽ ra mắt cuối năm nay. nhưng mình mong ra vào tháng 3 hoặc 4/2011. vậy mới có cuộc cạnh tranh vs iPad 2 chứ :-|
  6. neverdiesoon_bo

neverdiesoon_bo Thành viên

Được Like:
    1
    hiện giờ thì con này là máy tính bảng có màn hình nhỏ nhất trên thế giới rồi chứ gì nữa. Thằng Acer bảo sẽ cho ra con màn hình 4,8" mà đợi quoài ko thấy gì hết
  7. Ironhide

Ironhide Thành viên

Được Like:
    1
    có rùi đó bro ah. dự định là tháng 4/2011 sẽ cho ra mắt. nhưng đó cũng chỉ là smartphone của acer thui, chứ ko phải là 1 máy tính bảng đâu :(
  8. mrbomtit

mrbomtit Thành viên

Được Like:
    0
    zậy mà cứ tưởng acer cũng đọ máy tính bảng kích thước nhỏ với DS chứ.ai ngờ đâu cũng chỉ là smartphone thôi! Ai mà mua dell streak không dám up lên 2.2 hình như có thể đem ra hãng up được đúng không?vì nó chuẩn bị ra bản 2.2 rồi mà
  9. phanlethai

phanlethai Thành viên

Được Like:
    0
    con này dùng 3G quá ổn...ngon hơn ipad và tiện hơn ipad ở chỗ ko phải dùng micro sim...máy tính bảng tích hợp smartphone luôn!:>
  10. victor_kund

victor_kund Thành viên

Được Like:
    2
    mình chưa từng đc diện kiến 1 em máy tính bảng nào ra hồn của Acer cả