Show hàng Dell Streak chính hãng tại Việt Nam.

Thảo luận trong 'Android: Kiến Thức, Kinh Nghiệm' bắt đầu bởi victor_kund, 20 Tháng mười một 2010.

1. vitdalat

vitdalat Thành viên

Được Like:
    0
    Mà Acer nói ra mắt mấy cái máy tính bảng mới chứ có thấy cái gì đâu! chưa ai được sờ vào nữa.VN mình thì xài ipad hay dell streak thôi chứ có cái nào ngon hơn đâu mấy pro
  2. Ironhide

Ironhide Thành viên

Được Like:
    1
    mình thấy acer cũng ko thân thiện lắm đối vs thị trường VN. sản phẩm acer ít và khi có sức cạnh tranh so vs những sản phẩm của các hãng di động khác
  3. mrbomtit

mrbomtit Thành viên

Được Like:
    0
    ở Vn mình thì Acer nó bán laptop và phụ kiện máy tính là nhiều! còn về cái khoản smartphone hay tablet thì chưa có con nào xuất hiện hết á!
  4. victor_kund

victor_kund Thành viên

Được Like:
    2
    lượm lặt từ 1 topic, phiên bản dell streak dùng android 2.2 đã ra mắt rùi đó anh em :))
  5. vitdalat

vitdalat Thành viên

Được Like:
    0
    ra rồi! nhưng bên Mỹ á :)) Vn mình chưa có nữa! chán
  6. phanlethai

phanlethai Thành viên

Được Like:
    0
    Việt Nam mình còn chậm chạp lắm!! hay đợi con dual-core ra xài luôn cho VIP :D
  7. Ironhide

Ironhide Thành viên

Được Like:
    1
    phiên bản xài android 2.2 còn chưa chịu về VN, nói chi đến phiên bàn dell streak 2 đó ;)
  8. sanozubei

sanozubei Thành viên

Được Like:
    0
    Hàng good lắm bác .
  9. neverdiesoon_bo

neverdiesoon_bo Thành viên

Được Like:
    1
    up lên 2.2 xài cho đẹp bạn. để giao diện 1.6 nhìn mất thẩm mĩ quá đi thôi... hehe! mà nói thật cái giao diện 2.2 mình xài mới thấy cái menu nó linh hoạt và nhanh hơn bản 1.6 rất nhiều
  10. victor_kund

victor_kund Thành viên

Được Like:
    2
    bác này chắc xài hàng xách tay con phiên bản android 2.2 rùi hay sao vậy? ;)) sao em mong chờ nó quá, dù cho dùng con 1.6 rùi ;)