[ROM] Shw-m110s gingerbread 2.3.4 vg26 odex by ngoccuong_yb(ver2)

Thảo luận trong 'M110S GALAXY S' bắt đầu bởi ngoccuong_yb, 30 Tháng chín 2012.

1. vietthangcamlan

vietthangcamlan Thành viên

Được Like:
    51
    chủ thớt đưa cả link kernel đó bạn, nó chính là cái speed mod đó!
  2. anh.phungduy1993

anh.phungduy1993 Thành viên

Được Like:
    11
    Cảm ơn bạn nha ^^ Mình thấy nó nhẹ nên tưởng 8->
  3. manhphuc93

manhphuc93 Thành viên

Được Like:
    0
    bác nào bảo e vs e làm như thế này không đc Sau khi cài xong các bạn vào cài đặt-->wifi-->chọn mạng-->T roaming-->và chỉnh lại dual clock, anycall. Vào 3G--> chọn on và bỏ tích vào ô bên dưới để phím data trên statusbar có hiệu lực
  4. manhphuc93

manhphuc93 Thành viên

Được Like:
    0
    bác chỉ e cái nâyf vs e làm không vào được như thế này
    Sau khi cài xong các bạn vào cài đặt-->wifi-->chọn mạng-->T roaming-->và chỉnh lại dual clock, anycall. Vào 3G--> chọn on và bỏ tích vào ô bên dưới để phím data trên statusbar có hiệu lực
  5. manhdv

manhdv Thành viên

Được Like:
    3
    chủ thớt ơi cho e hỏi cái, e thấy rom này dùng mượt, giao diện đẹp... nhưng e bật 3g hoặc wifi vào mạng 1 lúc khoảng 5p là máy nóng lắm. làm thế nào đây bác :(
  6. jinju1990

jinju1990 Thành viên

Được Like:
    1
    Anh ơi. Bản này mượt thật đấy nhưng. Anh fix pin rồi sao máy em tụt pin ghê quá. dùng room trước qua 1 đêm em mất 2% pin là cùng hix . Tối qua up xong em đóng hết ứng dụng rồi đi ngủ mà từ 77% xuống 68% @@!:(.
  7. jinju1990

jinju1990 Thành viên

Được Like:
    1
    Bản này rất mượt nhưng mà Anh ơi pin tụt ghê quá. Em dùng room trước qua 1 đêm để máy hết 2% dùng room này qua 1 đêm hết 9% . . trước khi đi ngủ đóng hết ứng dụng Pin còn 77% sáng hôm sau dậy còn 68%. :(:(:(:(
  8. wuxinyi

wuxinyi Thành viên

Được Like:
    42
    Bản này pin trung bình, nhưng ổn định về 3G, Wifi. Một số rom khi tắt wifi xong thì tự bật 3G, thế là phải tắt 3G lần nữa - Rom của bác ngoccuong ngon lành cành đào ở điểm này, và mình thích cái status bar, rất tiện lợi.

E định hỏi bác thớt, làm sao tích hợp dc cái status bar đầy đủ như vậy cho các rom khác, ví dụ cụ thể là rom style Galaxy SIII. Cảm ơn bác!
  9. nguyenuy030593

nguyenuy030593 Thành viên

Được Like:
    0
    mình chưa up room bao giờ,mọi nguoi cho mình hỏi cái logo boot với cái speed mod build dien vao ô nào trong odin vậy
  10. cybersix

cybersix Thành viên

Được Like:
    0
    sao up xong cứ mỗi lần khởi động lại là máy về trạng thái thiết lập ban đầu và toàn chữ Hàn :| ai giúp với
  11. peter minh

peter minh Thành viên

Được Like:
    0
    hjx, vào cài đặt ngôn ngữ ở đâu vậy? mình mù tiếng hàn mà T.T