Xin giúp sim SV của Viettel

Thảo luận trong 'Viettel' bắt đầu bởi anhquayeuem, 21 Tháng tám 2014.

1. anhquayeuem Thành viên

Tình hình là trên website của viettel có chương trình km cho thuê bao hoà mạng mới sim sinh viên (SV) từ ngày 1/8-31/10...khi hoà mạng sẽ được tặng thẻ bankplus,,,có phải ai cũng được tặng không nhỉ?...và việc chuyển từ tomato sang sim SV tốn 25k,,nếu chuyển từ Hischool sang có mất phí này hay ko?...tài khoản nội mạng cộng hàng tháng co1 pị mất hay không?..mong m.n giúp đỡ...:rofl:
  2. ViettelTelecom

ViettelTelecom <b>Customer Care</b>

Được Like:
    218
    bạn đang là sinh viên chưa hoà mạng gói sinh viên, khi bạn hoà mạng mới sim sinh viên được tặng BankPlus Master Card và nhiều ưu đãi dịch vụ khác.
    được tặng 25.000đ để liên lạc với bạn bè, gia đình và 30MB lưu lượng để truy cập internet phục vụ cho học tập, giải trí. Bên cạnh đó, Viettel tặng các bạn mức ưu đãi khi đăng ký gói cước Mobile Internet không giới hạn lưu lượng Mimax với giá chỉ 50.000đ/tháng (tiết kiệm 30% so với thông thường) và đăng ký tính năng gọi nhóm giảm 50% cước nội mạng… Ưu đãi được áp dụng trong suốt thời gian theo học.
    bạn chuyển đổi sang học sinh lần đầu mất 25k/lần, lần 2 mất 50k.
    bạn cho mình hỏi bạn chuyển đổi sang học sinh bạn chuyển đổi ở tỉnh nào.
  3. anhquayeuem

anhquayeuem Thành viên

Được Like:
    8
    không phải..ý mình hỏi là chuyển từ gói Hischool sang gói sinh viên phí bao nhiêu á?...mình ở vĩnh long cơ
  4. ViettelTelecom

ViettelTelecom <b>Customer Care</b>

Được Like:
    218
    bạn chuyển đổi từ học sinh sang sinh viên. Lần đầu miễn phí, lần 2: 50k/lần, tài khoản nội mạng hàng tháng học sinh ko có ưu đã này bạn nhé,chỉ ưu đãi cộng 30MB không được bảo lưu và bạn chuyển sang sinh viên được ưu đã 30MB và 25K/tháng.
    Chỉnh sửa cuối: 22 Tháng tám 2014
  5. anhquayeuem

anhquayeuem Thành viên

Được Like:
    8
    tk cộng hàng tháng của sim học sinh vẫn có nhé,,,hoà mạng mới ưu đãi kèm theo,,,nếu có thì có bảo lưu ko
  6. maldino

maldino Thành viên

Được Like:
    1
    sim học sinh còn tuỳ thuộc vào thời điểm số thuê bao hoà mạng vào thời gian khuyến mại bạn nhé, nếu bạn chuyển sang sinh viên thì không được bảo lưu khuyến mại của sim sinh viên bạn nhé.