Xin giúp Slick 0.43 bị màn hình xanh là thế nào vậy mấy anh

Thảo luận trong 'NGAGE: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi phamtoanphuc, 14 Tháng một 2009.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. phamtoanphuc Thành viên

2. kaka009

kaka009 Guest

không có đâu bạn ơi, vậy là có phải bạn mới 4mat máy của bạn không, hầu hết các sản phẩm của "Lonelycatgame" đều bị màn hình màu xanh dương rồi treo máy hoặc không thể hoạt động đươc.
    Cách khắc phục thì bạn Remove nó đi rồi cài lại, hoặc bạn vào FileMan rồi đến chọn đường dẩn đến thư mục bạn cài rồi xóa nó đi. VD: thư mục bạn cài là MMC, thì vào FileMan, đến ổ E, rồi vào SYSTEM-->APP...sau đó tìm thư mục SLick(phần mềm bị màu xanh) rồi xóa nó đi, sau đó bạn cài lại bình thường là xong! còn nếu vẫn bị thì bạn tìm bảng khác cài, sau đó update lên 0.43! Chào bạn!
    phamtoanphuc thích bài này.
  3. giahan1989

giahan1989 Thành viên

Được Like:
    20
    slick la phần mềm j` vậy mấy bạn,chĩ minh cách xài nhen ^^ thx
  4. lee_jun

lee_jun Thành viên

Được Like:
    2,431
    slick là phần mềm dùng để chat yahoo,trong diễn đàn có nhiều topic trả lời rồi bạn tự tìm hiểu nhé
  5. linh441988

linh441988 Thành viên

Được Like:
    0
    EM dung Ngage moi cai GPRS cho sim va may gio tai cai Slick nao la chat dc ha cac anh.cai khoan nay em hoi kem mong cac bac chi bao.em cai roi ma van ko dc buon qua:(slick o.43

Lưu ý: Gõ tiếng Việt có dấu khi gửi bài viết!
  6. ku_tin_cat

ku_tin_cat Thành viên

Được Like:
    20
    òm ! cài lại la ok hết !
  7. ku_tin_cat

ku_tin_cat Thành viên

Được Like:
    20
    kiểm tra xem kết nối gprs thành công chua ?
  8. neo1

neo1 Thành viên

Được Like:
    106
    bạn qua đây tìm hiểu thêm nhé.Đã chơi ngage thì ngạu j ba cái vụ này
    http://www.gsm.vn/forum/main/t96928/
  9. langocduy

langocduy Thành viên

Được Like:
    76
    Dừng vội xoá đi bạn hãy thử chỉnh lại năm hệ thống lùi lại 1 năm đã nhé ! Đấy là do Slick của bạn automatic updata đó mà ! Kể từ ngày 1/6/2009 Slick chính thức chia tay với những máy đời thấp Sybian OS 6 V1 => N_Gay của chúng ta cũng trong số đó ! Nếu muốn dùng Slick chỉ còn cách đó theo như mình biết ! Và bản Slick 0.43 của bạn đang dùng là ok nhất cho N-Gage ~:>
  10. vinhtai1

vinhtai1 Thành viên

Được Like:
    0
    Nay may ban sao slick ko chat room dc vay xin giup ?
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.