SmartSetting (Phần mềm quản lý ứng dụng, khóa phím...) (ver 3.03)

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG HỆ THỐNG' bắt đầu bởi ChiêuTrúc, 25 Tháng ba 2006.

1. Liemlovevn

Liemlovevn Ex-Mod

Được Like:
    7,919
    MobiFun Soft Smart Settings v3.03 S60v3 S60v5 SymbianOS9 C.r.a.c.k.e.d - Liemlovevn7

Các file đính kèm:

babe and hamlam like this.
  2. tichau

tichau Guest

3. lysamtanhaccs4

lysamtanhaccs4 Thành viên

Được Like:
    5
    cái này xài tốn nhiều ram ko máy bác em sài v3.0 mà nó tốn ram quá
  4. Berberin

Berberin Thành viên

Được Like:
    10
    Chức năng thay đổi phím lock/unlock bàn phím của SS rất hay :048:. Ko biết có soft nào tương tự làm được thế ko các bác :032:
  5. acatoan

acatoan Thành viên

Được Like:
    5
    N86 bạn ơi. Tức là sau khi đã mở khóa phím rồi mà vẫn không bấm được(phím số và *,# không bấm được cho tới khi remove nó đi).
  6. acatoan

acatoan Thành viên

Được Like:
    5
    Mình không có xài mobireader. Mà mình cũng còn bình thường chứ đâu có khùng mà không biết khóa phím là sẽ không bấm được, Tại mình viết không rỏ ý nên bạn hiểu nhầm. Ý mình là sau khi đã mở khóa bàn phím thì ở màn hình chủ mình không thể bấm số trực tiếp 900 chẳng hạn. Vào soạn tin nhắn bấm cũng không ra chữ. Vô danh bạ bấm ký tự tìm tên không được. Kết quả là phải remove và restart máy mới sử dụng lại bình thường được.
  7. acatoan

acatoan Thành viên

Được Like:
    5
    Có ai cài được smart setting chạy ổn định trên N86 không?
  8. bachca

bachca Thành viên

Được Like:
    0
    dùng chương trình bẻ khóa sẵn thì một số máy ko vào đc cài đặt đâu, mình khuyên các bạn dùng chương trình chưa bẻ khóa tải trực tiếp trên trang chủ, sau đó dùng phần mềm tạo code cho số imei máy mình là xài ổn định nhất
  9. chivung

chivung Thành viên

Được Like:
    1
    bạn có phần mềm tạo code cho phần mêm này không? up cho mình với mình dùng các bản bẻ khoá đều không được.
  10. hoangcung1939

hoangcung1939 Ex-Mod

Được Like:
    4,369
    Phần lấy code ở bên này nà bạn
    Mã:
    [URL="http://gsm.vn/threads/183073-MobiFunSoft-ALL-Products-S60v3-S60v5-SymbianOS9x-Signed-Incl-key-gen-By-zAWS-?p=1595184#post1595184"]http://gsm.vn/threads/183073-MobiFunSoft-ALL-Products-S60v3-S60v5-SymbianOS9x-Signed-Incl-key-gen-By-zAWS-?p=1595184#post1595184[/URL]