Sms Forwarder phần mềm theo dõi tin nhắn người khác

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG QUẢN LÝ CUỘC GỌI, TIN NHẮN' bắt đầu bởi vinapco, 29 Tháng năm 2010.

1. tuannguyenanh

tuannguyenanh Thành viên

Được Like:
    0
    sao em cài vào con E71 nó báo chứng chỉ hết hạn vậy bác
  2. Be Yeu

Be Yeu Super Moderator Staff Member

Được Like:
    5,681
    Các bạn h@ckphone đi rồi sẽ mất các cảnh báo không cho cài kiểu đó . Thân !
    thao_nguyen thích bài này.
  3. thao_nguyen

thao_nguyen Thành viên

Được Like:
    0
    em cài được rồi , phần mềm này rất hay .. nhưng khi tắt máy khởi động lại .thì lại ở chế độ (off) .phải ( on) lại hì ..bác nào biết hướng dẫn.. phải cài như thế nào..khi tắt máy hoặc thay sim mở nguồn lên vẫn ở chế độ (on) .thanks
  4. hungdh9

hungdh9 Thành viên

Được Like:
    0
    Em đã cài rồi, nói chung dùng cũng được. Tuy nhiên em muốn chuyển tiếp tin nhắn trong trường hợp máy tắt hoặc ngoài vùng phủ sóng. VD như dùng 2 sim trên 1 máy, trong lúc dùng sim 1 mà có tin nhắn đến sim 2 (đang ở chế độ không liên lạc được) mà vẫn chuyển được tin nhắn đến sim 1 (lúc này đang hoạt động), giống như dịch vụ chuyển tiếp cuộc gọi đến số ĐT khi không liên lạc được. Bác nào biết xin chỉ giúp. Thanks.
  5. binghia

binghia Thành viên

Được Like:
    31
    Đúng là phần mềm này chỉ dùng để theo dõi những người gà mờ thôi các bác nhỉ? chứ thử cài và theo dõi em thử coi...hâhhahaha>:p
  6. Alex_chan_doi

Alex_chan_doi Thành viên

Được Like:
    0
    Phần mềm này chỉ chuyển được tin nhắn đến thôi mà lại chuyển toàn bộ luôn. Ko biết setting thế nào để nó chỉ chuyển tin nhắn đến 1 số đt nào đó nhỉ? Có phần mềm nào chuyển được cả tin nhắn đi ko các bác?
  7. phamle

phamle Thành viên

Được Like:
    0
    vao tai no doi mk cha biet nhap la j het
  8. chutzip

chutzip Thành viên

Được Like:
    0
    Cho mình hỏi phần mềm này dùng được cho những điện thoại nào vậy bạn?