So sánh ảnh chụp từ 903SH vs N95 - N73 - K790i - 902 iMobile

Thảo luận trong 'JMP: Multimedia' bắt đầu bởi thaibinh8411, 13 Tháng tám 2007.

1. laotahoang

laotahoang Thành viên

Được Like:
    476
    Hic, bài viết của bạn dùng từ có lẽ hơi nhiều đó. Bạn phải nói rõ ràng, có bằng có chứng chứ.
  2. kimphuong77

kimphuong77 Thành viên

Được Like:
    1
    chính mấy bài nói không không kiểu này mới làm cho người cải qua người chửi lại, dễ mất lòng nhau lắm. Xin lỗi nếu nói hơi quá.
  3. laotahoang

laotahoang Thành viên

Được Like:
    476
    Không quá đâu bạn à, bạn nói hoàn toàn chính xác đó. Chính vì những nhận xét vô căn cứ của những người này mà box sharp luôn có chiến tranh nhiều hơn những box khác.
  4. conan05

conan05 Thành viên

Được Like:
    65
    Em xin nhận sự góp ý của các bác ạh. Sony thì hoàn toàn không có nhà máy sản xuất ống kính nên nó đã mua dây chuyền của konica, người nhà em đang đang làm cho nó mà :D. Theo như em nghĩ thì Sharp là dùng camera do canon thiết kế còn Nokia thì chả biết.
  5. thaibinh8411

thaibinh8411 Thành viên

Được Like:
    59
    Bác ơi , tấm ảnh đó mình chụp hơi bị run tay nên bị nhòe đó , bữa nào rãnh đi chụp lại rồi bác nhận xét lại nhé
  6. se750

se750 Thành viên

Được Like:
    16
    không có tấm nào của i-mobile à ?
  7. laotahoang

laotahoang Thành viên

Được Like:
    476
    Nhiệt liệt hoan nghênh bác. Thực ra các member ở box Sharp hiện giờ ôn hoà hơn trước rất nhiều rồi mà. Quả thực khi mình thích một sản phẩm nào thì đúng là đối với mình nó luôn là số 1, số 1 một cách mặc nhiên. Vì vậy khi nghe người khác chê bai thì không chịu được. Trước đây mình cũng đã một vài lần khích bác các bác trong box này, tuy chỉ là kiểu nói chọc tức mà thôi. Vậy nên cũng đã từng có lời qua tiếng lại với một bác nào đó mà mình quên rồi. Nghĩ lại thấy mình thật dại dột, chẳng ra làm sao cả. Có gì đắc tội xin lỗi các bác nhé. Tứ hải giai huynh đệ :D . Bàn luận trên tinh thần học hỏi là tốt nhất rồi.
    maiquanphuong thích bài này.
  8. conan05

conan05 Thành viên

Được Like:
    65
    hehe, mời bác cốc bia nào :D
  9. chiphone

chiphone Thành viên

Được Like:
    419
    Camera thì mình kg rõ nhưng cái màn hình Nokia các đời cao cấp thì trước đây là do Sharp cung cấp, sau này thì là của Samsung.( đọc trên báo nào kg nhớ, các bạn thử check lại xem)
  10. conan05

conan05 Thành viên

Được Like:
    65
    Àh, ngoài lề tí ạh. Tình hình là không hiểu sao Sony khá có tiếng về màn hình mà PSP lại dùng màn hình của Sharp nhỉ.