Xin giúp Softbank 740sc

Thảo luận trong 'Japanese Mobile Phones' bắt đầu bởi badboy130690, 4 Tháng mười một 2010.

1. storkvn

storkvn Thành viên

Được Like:
    80
    740sc hiện giờ có thể hiển thị tiếng việt r phải k a
    Vậy còn khoản lướt web bằng 3g thì sao a
  2. DieuTuAn

DieuTuAn Thành viên

Được Like:
    14
    Được nhưng font hơi xấu bạn ạ, 3G ngon
  3. wanbi_boy

wanbi_boy Thành viên

Được Like:
    0
    may anh oi, cho em hỏi cái 740sc của em, trên màn hình phía tay phải nó có 2 cái biểu tượng cái mặt là gì vậy?? có cái đó nó làm đèn xanh xanh nó chóp tắt hoài, làm sao để mất cái biểu tượng đó vậy mấy anh??
  4. duonglangbk

duonglangbk Thành viên

Được Like:
    0
    pac co the huong dan nhan tin mms ntn dk ko? e dang dung con nay nhung ko the nao gui dk tin mms :(
  5. nguyentuyenduc

nguyentuyenduc Thành viên

Được Like:
    0
    Chiều này, mình đang nghe nhạc thì bị sụt nguồn. Khi về nhà cắm sạc thì màn hình chỉ hiện lên hình cục pin, nhưng ko thấy có mấy vạch chạy lên chạy xuống. Cứ vài giây lại có tiếng bíp. Và ko thể bật nguồn lên đc.
    Ai biết chỉ dùm nha!
  6. kieuminhvp

kieuminhvp Thành viên

Được Like:
    4
  7. kieuminhvp

kieuminhvp Thành viên

Được Like:
    4
    740sc có tiếng việt, nhưng k phải bản chuẩn bạn ạ
    dùng tiếng anh tốt hơn.
  8. sharp-minhu

sharp-minhu Thành viên

Được Like:
    114
    Đã có bản full tiếng việt, Viết riêng không dùng bộ tiếng Anh để làm. Nên có thể dùng cùng lúc chuyển sang tiếng anh hoặc tiếng việt tuỳ ý. Bản này tiếng việt khá là đẹp so với trước.
    AE muốn up thì ghé mình làm.
  9. GSMTNG

GSMTNG Thành viên

Được Like:
    241
    [​IMG]Mới vớ được em 740sc lên cũng làm chuột bạch lun và đã thành công ngoài mong đợi, tìm file tiếng Việt chuẩn hoài đã nản rồi thì vớ được file của các bác thợ share nhau. Đảm bảo font đẹp + chuẩn luôn không như file của Nam903shi share up vvoo xong nhìn chán cả con máy.
    Hình ảnh đây ah khỏi tốn tiền mang ra tiệm, up vô máy theo phương pháp Nam903shi đã show nhé mất vài chục giây là xong
    Link down file RC1 http://www.4shared.com/get/wZ_G6IEF/740SCJG1_vk_mobile.html
  10. DieuTuAn

DieuTuAn Thành viên

Được Like:
    14
    Hô hô hay là lại quay lại với 740sc nhỉ.