Thảo luận Son dưỡng môi có màu nào an toàn nhất

Thảo luận trong 'Trò Chuyện Tổng Hợp' bắt đầu bởi xxxcauut1, 2 Tháng ba 2015.

1. xxxcauut1 Thành viên

Em rất sợ bị thâm môi nên thường sử dụng son dưỡng có màu thay cho son môi. Trước giờ, em vẫn dùng son của Maybeline bởi nó phù hợp với kinh tế của sinh viên. Em đang có ý định đổi loại khác tốt hơn mong các chị tư vấn giúp em với ạ.

Trả lời :

Để trả lời cho câu hỏi son dưỡng môi có màu loại nào tốt. Chúng tôi xin đưa ra một số sản phẩm của các thương hiệu my pham trang diem lớn được các chị em yêu thích ngay sau đây :

1. ARTDECO

Đây là loại son dưỡng môi tốt phù hợp với những quý cô thích màu sắc nhẹ nhàng nhưng rực rỡ. Với công thức gel dưỡng ẩm cùng sự kết hợp của dừa và bơ hạt mỡ cung cấp độ ẩm sâu làm mềm mịn ướt át đôi môi bạn. Dòng son này có tới hơn 20 màu sắc khác nhau cho bạn lựa chọn, các tông màu đều đẹp và dễ dùng rất thích hợp với những bạn mới bắt đầu dùng son dưỡng.

2. Baby Lips Color Maybelline

Với màu sắc rất đa dạng tươi tắn và trẻ trung Baby Lips Color là sự lựa chon của rất nhiều bạn gái đang độ tuổi đi học. Các dưỡng chất từ thiên nhiên có trong son dưỡng mang đến sự mềm mại cho đôi môi của bạn như môi em bé. Dòng son mới này của Maybelline có độ dưỡng cao hiệu quả suốt 6 giờ liền.