Toàn Quốc Sony xperia sp tỏa sáng phong cách của bạn

Thảo luận trong 'Điện Thoại Chung' bắt đầu bởi phonedep, 18 Tháng tư 2014.

1. phonedep Thành viên

[xtable=skin1]
    {tbody}
    {tr}
    {td}Mô tả sản phẩm
    Sony Xperia SP
    Trải nghiệm sự xuất sắc của Sony cả trong lẫn ngoài.
    Giải trí HD trong thiết kế sang trọng
    Chiếc điện thoại dành cho những người sành điệu với thiết kế bằng nhôm tinh tế
    Đắm chìm vào khung cảnh trông như thật
    Màn hình 4.6″ của chiếc điện thoại Xperia™ SP HD này sống động đến nổi bạn cảm thấy như mình đang ở ngay trong đó – dù cho là bạn đang xem gì. Màn hình Reality Display được trang bị công nghệ BRAVIA® Engine 2 dành cho thiết bị di động. Điều này có nghĩa là hình ảnh sẽ trở nên sắc nét hơn, màu sắc sống động hơn và độ tương phản cao hơn mà bạn chỉ có thể thấy trên những chiếc Tivi BRAVIA của Sony.
    Kết nối dễ dàng hơn tính năng One-touch
    Chiếc smartphone hỗ trợ NFC này cho phép bạn chia sẻ hình ảnh, phim và trò chơi lên HDTV thông qua tính năng One-touch mirroring. Chẳng cần sợi dây nào cả, nhờ vào công nghệ NFC và screen mirroring.
    *Tính năng One-touch mirroring được thiết kế để hoạt động cùng với một TV BRAVIA® có hỗ trợ NFC.
    Xperia™ Care. Chúng tôi có câu trả lời cho bạn.
    Dù là bạn đang cần tải phần mềm mới hay muốn tìm hiểu về những tính năng mới nhất, chúng tôi luôn ở đây để hỗ trợ bạn. Hãy tận dụng tối đa smartphone của bạn và nhận giúp đỡ và hỗ trợ khi bạn cần, ngay trên đầu ngón tay.
    Tỏa sáng phong cách của bạn
    Phần viền trong suốt có thể phát sáng và thay đổi màu sắc giúp chiếc điện thoại của bạn mang một phong cách rất riêng. Nó sẽ nháy sáng để báo cho bạn biết tất cả mọi thứ, từ cuộc gọi hay tin nhắn đến nơi cho đến thông báo từ Facebook. Và khi nghe nhạc, ánh sáng này sẽ chớp theo điệu nhạc và trở nên nhanh hơn khi bạn tăng âm lượng.
    Chế tác tinh xảo
    Xperia™ SP nâng kỹ thuật chế tác lên một tầm cao mới. Sử dụng công nghệ thiết kế đồng khối đã cho phép chúng tôi tạo ra thiết kế độc đáo này, chiếc điện thoại Android hỗ trợ NFC này có một vẻ ngoài tinh tế và tạo cảm giác như “tan chảy” vào bàn tay của bạn. Kết hợp với chất liệu sang trọng, kỹ thuật tiên tiến của Sony và các chi tiết tinh xảo, bạn sẽ có trong tay một chiếc điện thoại với thiết kế sáng tạo thật sự.
    {/td}
    {/tr}
    {/tbody}
    [/xtable]
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
    Giá : 4.750.000
    Khuyến mại : dán màn hình , bút cảm ứng , cáp OTG , pin dự phòng
    máy mới full box
    BH phần mềm trọn đời máy
    BH 12 tháng đổi mới trong 10 ngày nếu có lỗi của nhà sản xuất
    Để có giá tốt nhất truy cập website www.phonedep.vn or sđt 0945630566
    Chỉnh sửa cuối: 25 Tháng tư 2014
  2. hoclaixeototphcm

hoclaixeototphcm Thành viên

Được Like:
    0
    Nhìn đẹp mắt nhỉ? mình cũng muốn mua 1 cái nữa.