Thảo luận Splinter.Cell.Theory.3D ..thảo luận, chia sẻ kinh nghiệm

Thảo luận trong 'NGAGE: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi DAN LANG SON, 18 Tháng sáu 2008.

1. DAN LANG SON Thành viên

mới dowload và tập chơi được game này có 2 hôm .....em phát hiện ra 1 điều là game này rất hay....(hay hơn Splinter_Cell cũ...)nó đòi hỏi sự tính toán...nhanh nhẹn.....và 1 chút PRO.....vậy bác nào đã có kinh nghiệm chơi qua game này thì chia sẻ cho em cũng như nhưng gamer khác với nhé...thanks

cá nhân mình mới chơi đến mission 2 nhưng có có thể nói về game này như sau
    _Nhân vật chính là Fisher....thành viên của 1 tổ chức bí mật...thực hiện nhiệm vụ do tổ chức giao
    _Mission 1:hiểu nôm na là đột nhập vào căn cứ của bọn khủng bố......KILL thằng trùm rồi tẩu thoát bằng 1 chiếc cano
    +Trang bị:1 khẩu SC-20K(súng tiểu liên)và 60 viên đạn
    1 khẩu FIVE-SEVEN(súng lục) và 30 viên đạn
    vài chiếc camera mini được phóng từ khẩu SC-20K để thu được hình ảnh ở những vị trí ko thể đến được
    Vài thiết bị dùng để vo hiệu hóa camera của đối phương(được phóng từ khẩu SC-20K)
    1 chiếc kính hồng ngoại có rất nhiều chức năng (dò tầm nhiệt...nhìn trong bóng tối...vừa là 1 chiếc ống nhòm..có thể zoom 10x)
    Mình mới chỉ chơi qua mission 1 thôi ...mission 2 khó quá nhưng cũng biết được chút it
    Mission 2:đại loại như là đột nhập vào ngân hàng ...ăn cắp tiền(chắc thế)
    _trang bị: gồm 2 khẩu súng như trên nhưng ít đan hơn....chú ý là nhiệm vụ này không được giết người...chỉ được đánh cho chúng bất tỉnh thôi
    thiết bị vô hiệu hóa camera
    _9 quả lựu đạn các loại ...(Flash..smoke...grenage..)công dụng thì các bạn tự tìm hiểu
    _Còn 1 vài thiết bị nữa nhưng mà mình chưa bít công dụng
    đợi mấy hôm nữa chơi xong chia sẻ típ cho các bạn...8-}>:):">
    Còn đây là mấy cái screenshot em sưu tầm đc:

Chúc anh chị chơi vui vẻ [​IMG]
    xuongrongdat thích bài này.
  2. ngvanlinh_91

ngvanlinh_91 Thành viên

Được Like:
    6
    replay

nói chung là phải ấn fim nhanh biết sử dụng súng, mìn mù (hinh như là vậy) cho phù hợp với đối tượng. mình chơi đến cửa CIA chẳng buồn chơi nữa
  3. DAN LANG SON

DAN LANG SON Thành viên

Được Like:
    9
    HuyTim and xuongrongdat like this.
  4. olo_izzi

olo_izzi Thành viên

Được Like:
    0
    bản 3d này mình phá đảo rồi(hình như lâu lăm rồi),có chỗ nào vướng mắc bạn cứ hỏi mình:)]
  5. boyhohung

boyhohung Thành viên

Được Like:
    65
    Bản 3D hình không đẹp bằng. Mình nghĩ những dạng máy cầm tay có màn hình nhỏ và CPU yếu thì game 2D là hay nhất !
  6. DAN LANG SON

DAN LANG SON Thành viên

Được Like:
    9
    ông anh chơi rồi thì chỉ cho em cách qua mission 2 với
  7. olo_izzi

olo_izzi Thành viên

Được Like:
    0
    đợi tôi mấy hôm nhé,dạo này bận quá.cái này cài lâu rồi,phá đảo xong xóa luôn.phải đợi tôi cài lại đã nhé:|
  8. olo_izzi

olo_izzi Thành viên

Được Like:
    0
    mà tôi thấy trò này hay ở chỗ phải tự mò mẫm mới thú vị:-ccó gì call cho tôi theo số 0973116646,ở HN thì tới chỗ tôi số 10 Đinh Công Tráng,gần viên 108.ok
  9. DAN LANG SON

DAN LANG SON Thành viên

Được Like:
    9
    ok misson 2 đã xong ....đang chơi mission 5
  10. dinhsihong

dinhsihong Thành viên

Được Like:
    15
    Download thế nào vậy bạn , web nhiều thứ quá ko hiểu gì cả>:p>:p