Sự kiện tết avatar 2015 , sk tết nguyên đán avatar từ teamobi

Thảo luận trong 'Android: Trò Chơi' bắt đầu bởi hoangvchung, 27 Tháng một 2015.

1. hoangvchung Thành viên

Trong sự kiện avatar tết 2015 này còn có nhiều chương trình đua top hấp dẫn ,nhưng nói trước chỉ có đại gia mới chơi được thôi chúng ta thì nghĩ là rõ rồi,thôi thì chăm chỉ một chút là được đổi được những món quà mình thích ấy mà ,những vật phẩm đến giờ này mình cập nhật thông tin từ một mod quen thì có bóng đá và set bá tước trong sự kiện này đấy nhé.Bạn hãy thường xuyên cập nhật những tin tức mới nhất tại wap của mình nhé.
    Tải ngay avatar hỗ trợ sự kiện tết 2015,làm bánh auto cực đơn giản cho những ai không có thời gian.
    Cần những nông sản gì cho sự kiện tết avatar , event tết nguyên đán avatar 2015 vậy vào thẳng vấn đề luôn. Team mở buổi offline vào ngày 14/2 này. Tất nhiên trong buổi off team sẽ thông báo sk noel cho gamer đi off => tin tức sẽ rất nóng hổi, và tin này chỉ được đăng lên sau khi buổi off kết thúc or sắp kết thúc. Mà theo mình biết thì offline kéo dài khôg quá 17h chiều => sk noel sẽ được thông báo lúc 17h or 16h50 ngày 14/2.(tất nhiên sẽ được cập nhật tại toppic này nhé)

Trong sự kiện tết avatar 2015 này chúng ta sẽ làm bánh và đổi lấy điểm và quà tại lái buôn nông trại,sau đó mang quà ra táo quân ngoài công viên và đổi lấy điểm thưởng ,sau khi đổi lấy điểm thưởng thì bạn hãy dùng những điểm thưởng ấy đổi lấy những phần quà có giá trị ,những món quay số hay set phúc lộc thọ nhé.