Sự kiện Valentine dành riêng cho cộng đồng Avatar

Thảo luận trong 'Android: Trò Chơi' bắt đầu bởi MTVno1, 14 Tháng hai 2012.

1. MTVno1 Thành viên

Khi tham gia người chơi như sống trong thành phố ảo với dân cư là các bạn trẻ trên mọi miền đất nước đang online trên chiếc điện thoại di động của mình. Trong game bạn được thể hiện mình, được kết bạn cùng các bạn chơi khác, bày tỏ tình cảm, tham gia các hoạt động chăn nuôi, trồng trọt, câu cá, chơi games mini ngay trong games Avatar…v.v.
    Ngoài ra game còn hấp dẫn bạn bởi hoạt động lao động làm ra của cải, vật chất bằng cách trồng trọt, chăn nuôi, câu cá. Cũng như các hoạt động giải trí tích điểm trên các game mini được tích hợp như Caro, cờ tướng, các game dân gian...
    Tải game YA trực tiếp về điện thoại (phí 500đ/1sms)
    Soạn tin nhắn: YA DL gửi 8099
    Tặng bạn, soạn tin nhắn: YA DL SỐĐIỆNTHOẠI gửi 8099
    Đăng kí Yeah1 Avatar: YA REG TÊNTÀIKHOẢN MẬTKHẨU gửi 8599
    Tải phiên bản mới nhất Game Yeah1 Avatar (miễn phí) về máy tính => DOWNLOAD YA 1.8.0
    Hướng dẫn chơi Yeah1 Avatar trên máy tính => http://avatar.yeah1.com/infomation/detail/498/choi-game-avatar-tren-may-tinh.html
    Những hoạt động xuất hiện dành riêng cho ngày Lễ Tình Nhân tại cộng đồng Avatar
    Một sự kiện duy nhất trong năm (diễn ra từ ngày 10/2 đến ngày 20/2) dành cho thần dân của Yeah1 Avatar bằng việc chào đón thần Cupid (thần ái tình) và cặp thiên nga tình yêu tại cư dân Avatar.
    (thần tình yêu trong ngày 14/2)
    (thiên nga)​
    Trong Ngày Lễ Tình Yêu – Một loạt các sự kiện xuất hiện. Tại đây, các bạn có dịp bày tỏ tình cảm của mình:
    Khi các bạn nam tặng hoa hồng cho các bạn nữ, nữ tặng chocolate thì sẽ nhận được hộp quà. Trong hộp quà này sẽ có món quà cực dể thương, mang đậm chất Valentine Day: cây cung của thần Cupid hoặc là áo thiên thần.
    Bổ sung thêm, khi bạn có cây cung của thần Cupid (sản phẩm này không được bày bán nha) bạn có thể bắn cung và gọi thần Cupid xuất hiện để bắn mũi tên tình ái vào đối tượng mà mình yêu thích và....(mình upload trailer lên sau nhé!)
    Bên cạnh đó, cuối sự kiện, Yeah1 Avatar sẽ tổng kết và dành tặng 1 con pet thiên thần cho ai dùng chức năng bắn tên “tình yêu” nhiều nhất. Một món quà có một không hai chỉ dành riêng cho sự kiện này mà thôi.
    Cơ hội chỉ có 1 lần trong năm. Chúc tất cả các cư dân nhà ta có được nhiều mũi tên của thần Cupid.