Entertainment Tải bai hát Như Yêu Lần Đầu – Hà Anh Tuấn ft Phương Linh (App tải nhạc điện thoại)

Thảo luận trong 'Phần Mềm App Store' bắt đầu bởi giangmasterlife, 14 Tháng sáu 2014.

1. giangmasterlife Thành viên

Hà Anh Tuấn sinh năm 1984, anh là người gốc Bắc nhưng gia đình sinh sống ở Thành phố Hồ Chí Minh. Từ bé dù thích ca hát nhưng anh chưa từng nghĩ mình sẽ trở thành ca sĩ chuyên nghiệp. Anh nổi tiếng học giỏi học xong cấp 3, anh đi du học và đạt đến học vị Thạc Sĩ. Tuy nhiên tình yêu ca nhạc chảy trong tim đã thôi thúc anh đăng kí tham gia thi Sao Mai Điểm Hẹn 2006. Anh đã thuyết phục khán giả bằng chính giọng hát ngọt ngào, truyền cảm và cả ngoại hình thư sinh của mình. Ra khỏi cuộc thi anh đã quyết định đi theo con đường ca hát chuyên nghiệp. Với sự vươn lên cố gắng không ngừng anh đã thành công và được nhiều khán giả yêu mến. Hiện nay anh đang là phó tổng giám đốc một công ty giải tríí
    >>>> Nguồn: [BCOLOR=rgb(246, 246, 246)]http://tainhaconline.info/tai-bai-hat-nhu-yeu-lan-dau-ha-anh-tuan-ft-phuong-linh.html[/BCOLOR]
    Anh thành công với nhiều ca khúc hát đơn, tuy nhiên nhiều người cho rằng, anh hát hay nhất khi hát đôi với Phương Linh. Ca khúc Như Yêu Lần Đầu la một ca khúc trong album Hát Đôi 2 của anh và Linh. ALbum được nhiều người yêu thích.

Khi em nhìn anh, những khát khao bùng cháy lên
    Em nhận ra, những tiếng yêu và nhớ thương
    Trong em, ngỡ như quên
    Ngày ấy, như xưa
    .
    Khi anh nhìn em, trái đất như chợt ngủ yên
    Anh nhận ra, bao mộng mơ ta đắm say
    Vì yêu em, anh sẽ mang về
    Ngày mới, vừa thắp lên
    .
    Sẽ không còn buồn, sẽ không còn những khi giận hờn, sẽ không còn gió đông ùa về
    Vì ngày hôm nay mình cùng nhau siết tay
    Sẽ chung một niềm sướng vui tình mới xanh ngọt ngào, mình cùng vẽ nên ngày có nắng hồng
    Sẽ như lần đầu và nhắm mắt trao nhau đắm say khờ dại
    .
    .
    .
    Khi em nhìn anh, những khát khao bùng cháy lên
    Em nhận ra, những tiếng yêu và nhớ thương
    Trong em, ngỡ như quên
    Ngày ấy, như xưa
    .
    Khi anh nhìn em, trái đất như chợt ngủ yên
    Anh nhận ra, bao mộng mơ ta đắm say
    Vì yêu em, anh sẽ mang về
    Ngày mới, vừa thắp lên
    .
    Sẽ chung một niềm sướng vui tình mới xanh ngọt ngào, mình cùng vẽ nên ngày có nắng hồng
    .
    Khi anh biết đôi tim mình hân hoan như lúc ban đầu
    Tình yêu hát lên còn vẹn nguyên
    .
    Và khi em biết ta say trong ngàn đam mê
    Hạnh phúc ngập tràn thêm một mùa yêu thương
    .
    .

Tải bài hát này về ĐT
    Bạn truy cập địa chỉ tai nhac mp3 ve dien thoai

Phần mềm tải bài hát về ĐT miễn phí cho điện thoại di động với các chức năng cập nhập lời bài hát, xem mã số karaokeDowload bài hát về máy.

Trong phiên bản cập nhập mới này, phần mềm tải bài hát có thêm các tính năng tìm kiếm bài hát thông minh, bảng xếp hạng các ca khúc được yêu thích nhất trên thị trường và tin tức nóng hổi về showbiz Việt.

Nhanh chóng truy cập vào website tai nhac online để tải về phiên bản phần mềm phù hợp với điện thoại của bạn.