Tải game bắn máy bay ARMY 3 apk hay nhất cho Android

Thảo luận trong 'Android: Trò Chơi' bắt đầu bởi hancogiao, 20 Tháng mười 2014.

1. hancogiao Thành viên

Game bắn máy bay là thể lọa game hay hành động với hình ảnh 3D mô phỏng không gian thực tế nhất. Bạn sẽ được điều khiển những chiếc máy bay chiến đấu thế hệ mới nhất của các nước Mỹ, Nga, liên minh Châu Âu. Tải game bắn máy bay miễn phí với phiên bản 3D mới nhất phù hợp với tất cả các dòng điện thoại hiện nay.

>>> TẢI GAME BẮN ARMY 3 TẠI ĐÂY

Trong game bắn máy bay bạn sẽ điều khiển máy bay chiến đấu được trang bị vũ khí tối tân nhất. Bạn sẽ cùng máy bay chiến đấu của mình chiến đấu với những chiếc máy bay hay những chiến hạm dưới mặt biển của kẻ địch. Tải game bắn máy bay về dế yêu của bạn để cùng trải qua tất cả các màn thử thách, để xem bạn có phá đảo được hay không nhé !

Vượt qua mỗi màn trong game bắn máy bay bạn được thưởng thêm một khoản tiền, khoản tiền này sẽ giúp bạn nâng cấp vũ khí cho chiếc máy bay của mình để tăng sức phá khủng khiếp hơn. Kèm theo đó là những màn chơi với độ khó cao hơn đang đợi bạn ở game bắn máy bay. Hay bạn tích khoản tiền lớn để mua thêm ch play game cho mình chiếc máy bay chiến đấu hạng khủng hơn với vũ khí tân tiến hơn. Điều này sẽ giúp bạn vượt qua các màn cao hơn trong game bắn máy bay. Nhưng máy bay càng hiện đại đòi hỏi bạn càng phải có khả năng chiến đấu cao hơn để hoàn toàn làm chủ được game bắn máy bay.

Bạn yêu thích sự hòa bình, vùng trời bình yên, vùng biển tươi đẹp, nhưng nếu điều đó bị đe dọa bởi kẻ xâm lược, bạn sẽ chọn cho mình một chiếc máy bay chiến đấu hạng nhất hiện nay để chống trả lại kẻ thù. Bằng cách tải game bắn máy bay về điện thoại của mình ngay bi giờ để thể hiện bạn không chịu khuất phục trước kẻ thù. Hãy cho chúng thấy rằng bạn là một phi công đẳng cấp thế giới trong game bắn máy bay.
  2. hoangvchung

hoangvchung Thành viên

Được Like:
    1