Tải Game Battle Command Cho Android

Thảo luận trong 'Android: Trò Chơi' bắt đầu bởi anhthaitn, 1 Tháng ba 2015.

1. anhthaitn Thành viên

Battle Command là một tựa game chiến lược trực tuyến hay trên điện thoại Android
    Tên ứng dụng: Battle Command
    Dòng máy: Android
    Thể loại: Game Chiến Thuật
    Ngôn ngữ: Việt Nam
    Tình trạng: Miễn Phí
    Upload by: mobi army 3
    Hãy chỉ huy của một lực lượng chiến đấu rag -tag với tiềm năng của bạn , nhưng cần tuyệt vọng của lãnh đạo của bạn trong game Battle Command . Xây dựng cơ sở của bạn , nâng cao quân đội của bạn , và đi đến chiến tranh với người chơi khác trong một quest sử thi cho sự thống trị .

Battle Command là một trò chơi chiến lược xây dựng thành phố nơi mà bạn sẽ xây dựng lực lượng của mình và trong trường hợp này chính là căn cứ quân sự của bạn với rất nhiều cấu trúc. Người chơi sẽ phải quản lí các nguồn tài nguyên, xây dựng các công trình cơ bản, nghiên cứu khoa học để huấn luyện lực lượng và thực sự tạo ra một đội quân “máu chiến” nhất. Hãy đem lại những trận thắng vinh quang cho quân đội của mình.
    tai game temple run 2 Nếu bạn thích trò chơi xây dựng , quốc phòng tháp , chiến lược thời gian thực hoặc trò chơi chiến đấu nhịp độ nhanh , bạn sẽ thích Battle Command ! Với hơn 20 đơn vị khác nhau để mở khóa, bạn sẽ xây dựng và chiến đấu với một đội hình tuyệt vời.
    Battle Command thuộc thể loại game chiến thuật được tải miễn phí cho điện thoại hệ điều hành Android. Trong quá trình tải về và sử dụng Battle Command, nếu gặp bất cứ lỗi gì, hoặc bạn không cài đặt được thì các bạn hãy gửi báo lỗi đó về cho chúng tôi để chúng tôi có thể hướng dẫn các bạn cài đặt và khắc phục trong thời gian sớm nhất. Xin cảm ơn.
    tai mobi army 3