Tải game Battle Dragons cho điện thoại

Thảo luận trong 'Android: Trò Chơi' bắt đầu bởi danhbaibigkool, 19 Tháng mười hai 2014.

1. danhbaibigkool Thành viên

Tải game Battle Dragons cho điện thoại
    Tên ứng dụng: Battle Dragons
    Dòng máy: Android,IOS
    Thể loại: Game chiến thuật, thủ thành
    Ngôn ngữ: English
    Tình trạng: Miễn Phí
    Upload by: Tai Bigkool Android
    Bạn sẽ xây dựng một pháo đài rồng với 43 tòa nhà khác nhau. Xây dựng khu căn cứ vững chắc, tạo dựng đội quân rồng lửa hùng mạnh – đa dạng về các loại rồng. Nhiệm vụ tiếp theo sau đó của game Battle Dragons còn khó khăn hơn khi bạn vừa phải phòng thủ vương quốc của mình, vừa phải đi tấn công và xâm chiếm các vùng đất của người chơi khác.
    Game bigkool Bằng cách xây dựng thành lũy thật vững chắc với những đội quan hùng hậu của mình bạn hãy chứng tỏ cho mọi người thấy tài năng của mình. Bắt đầu vào game bạn sẽ phải chăn nuôi cừu lấy lương thực và tích lũy vàng để có thể tạo ra được một đội quân và nâng cấp đội quan đó ngày càng vững mạnh thì mới có thể chiếm lĩnh được những khu vực khác.
    Game được xây dựng theo phong cách PvP do vậy sự kịch tính cũng được đẩy lên cao hơn, bạn sẽ phải đối đầu với rất nhiều người chơi khác trên toàn thế giới và cuộc chiến sẽ là rất khó khăn nếu như bạn không có được sự kiên trì và tài bầy binh bố trận thật tốt. bạn hoàn toàn có thể chiếm lĩnh chiến trường bằng cách đưa quân chiếm đóng những vị trí quan trọng nhưng cũng lên khéo léo và để ý mỗi khi đưa quân đi kẻo trúng phải mai phục của kẻ thù thì cũng rất nguy hiểm.
    http://www.bigkool66.com/2014/11/battle-dragons.html