Tải Game Colonies vs Empire

Thảo luận trong 'Android: Trò Chơi' bắt đầu bởi anhthaitn, 2 Tháng ba 2015.

1. anhthaitn Thành viên

Colonies vs Empire game đế chế mobile cho android
    Tên ứng dụng: Colonies vs Empire
    Dòng máy: Android
    Thể loại: Game Chiến Thuật
    Ngôn ngữ: Việt Nam
    Tình trạng: Miễn Phí
    Colonies vs Empire một game cực kỳ giống game đế chế trên PC, tất nhiên với một cốt truyện khác. Bạn sẽ trở lại thế kỷ 18 của thuộc địa Mỹ. Bạn sẽ chiến đấu dành sự tự do cho thuộc địa của mình, bạn sẽ tiến hành chiến tranh cho với các vị vua thuộc địa khác, thúc đẩy sự ổn định về kinh tế và trật tự trên toàn cầu. Cung cấp lương thực, xây các nhà máy, nhà quân và tạo cho mình một vương quốc vững chắc cùng một đội quân hùng mạnh.
    Tải game Colonies vs Empire miễn phí
    tai game gunny mobi Colonies vs Empire game đế chế mobile 3d cực hay, bạn phải xây dựng thành phố của mình với những đội quân hùng hậu để có thể đi xâm chiếm đất đai và bảo về dân làng của mình. Bạn hãy trổ tài mình là một vị vua tài năng và giỏi giang về mọi mặt. Game có nhiều màn chơi với phần chơi chiến dịch có cốt truyện lịch sử thiết lập thành các nhiệm vụ khác nhau và rất nhiều các mục tiêu phát triển giúp người chơi hiểu rõ hơn về các triều đại lớn ở châu Á. Cách điều khiển quân lính không quá khó, kiểm soát được mọi tình huống, trí thông minh của quân đội (AI) được cải thiện đáng kể và hình ảnh sống động.
    tai game thoi loan Colonies vs Empire thuộc thể loại game chiến thuật được tải miễn phí cho điện thoại hệ điều hành Android. Trong quá trình tải về và sử dụng Colonies vs Empire, nếu gặp bất cứ lỗi gì, hoặc bạn không cài đặt được thì các bạn hãy gửi báo lỗi đó về cho chúng tôi để chúng tôi có thể hướng dẫn các bạn cài đặt và khắc phục trong thời gian sớm nhất. Xin cảm ơn.
    upload by: tai army 3