Tải Game Defenders Cho Android

Thảo luận trong 'Android: Trò Chơi' bắt đầu bởi anhthaitn, 21 Tháng hai 2015.

1. anhthaitn Thành viên

Defenders là tựa game phòng thủ lâu đài vô cùng hấp dẫn và được cung cấp miễn phí cho các thiết bị Android.
    Tên ứng dụng: Defenders
    Dòng máy: Android
    Thể loại: Game Chiến Thuật , Phòng Thủ Thành
    Ngôn ngữ: Việt Nam
    Tình trạng: Miễn Phí
    Upload by: mobi army 3
    Giới thiệu:
    Bối cảnh game Defender mở ra khi bọn quái vật đang tiến đến lấn chiếm lâu đài của bạn. Bọn chúng sở hữu một lực lượng vô cùng đông đảo, mạnh mẽ và không kém phần hung hãn. Hãy chứng tỏ bản lĩnh của mình – bạn là một người giữ thành tài ba nhất, dùng cung tên, phép thuật và bản lĩnh của mình để giữ thành, đánh lùi kẻ địch.
    392 300x187 Defenders
    Tai tubemate Gameplay của Defender cung cấp cho bạn một hệ thống rất nhiều các mặt hàng cần nâng cấp, bao gồm các chỉ số tăng cường sức phòng thủ, nâng cấp sức đánh, mở khóa và tăng cường sức mạnh của những phép thuật tiền ẩn. Hệ thống gameplay dễ hiểu, điều khiển trực quan, sáng tạo. Nhiều màn chơi với độ khó tăng cường cho bạn chinh phục.
    tai army 3 Defender thuộc thể loại game chiến thuật được tải miễn phí cho điện thoại hệ điều hành Android. Trong quá trình tải về và sử dụng Defender, nếu gặp bất cứ lỗi gì, hoặc bạn không cài đặt được thì các bạn hãy gửi báo lỗi đó về cho chúng tôi để chúng tôi có thể hướng dẫn các bạn cài đặt và khắc phục trong thời gian sớm nhất. Xin cảm ơn.