Tải game khu vườn địa đàng 126

Thảo luận trong 'S60 5th: GAMES - TRÒ CHƠI' bắt đầu bởi mrdarink, 19 Tháng mười 2012.

1. mrdarink Thành viên

Thể loại: Game mô phỏng
    Ngôn ngữ: Tiếng Việt
    Khu vườn địa đàng 1.2.6 - Nông trại online là một thế giới thần tiên mơ mộng trên điện thoại. Bạn có thể thỏa sức trồng các loại cây yêu thích ở ngay trên những tầng mây của mình. Thậm chí cây của bạn vẫn có thể lớn khi bạn tắt điện thoại. Game mang tính nhẹ nhàng và thoải mái cho người chơi vì nó không đòi hỏi level, bạn còn có thể tham gia những minigame thú vị như : Tiến lên, caro, quay số.
    Nhằm tăng tính thử thách hơn cho người chơi game còn có chức năng nâng cấp chậu để tăng năng suất tầng hoa và nâng cấp tầng mây để trồng các loại hoa đặc biệt.
    Hãy hòa mình vào thế giới thần tiên mơ mộng cùng Khu vườn địa đàng 1.2.6 ngay hôm nay bạn nhé!
    [h=2]khu vuon dia dang[/h]TẢI NHANH SOẠN TIN : SVG KVDD gửi 8082 (phí 500 vnd)
    Phiên bản JAVA : KVDD.jar | KVDD.jad
    Không khác gì game Khu Vườn Trên Mây trên zing .Khu vườn địa đàng sẽ cho bạn trải nghiệm chăm sóc khu vườn thần tiên của mình trên điện thoại di động ,mà qua đó bạn còn có thể kết bạn với nhiều người có chung sở thích giống mình .
    Đồ họa là một lợi thế trong game khu vườn địa đàng ,với đồ họa bắt mắt và vui nhộn sẽ cho bạn trải nghiệm tốt nhất.
    Cùng làm nông dân chăm sóc vườn cây nào [​IMG]