Tải Game kinh điển Cá Lớn Nuốt Cá Bé phiên bản mới

Thảo luận trong 'Android: Trò Chơi' bắt đầu bởi dotien20042005, 22 Tháng năm 2015.

1. dotien20042005 Thành viên

Đã từ lâu game android cho điện thoại cá lớn nuốt cá bé với nội dung đơn giản vui nhộn đã trở thành một trong những game kinh điển của thế giới game di động với cốt truyện nói về cuộc sống đầy khó khăn của một chú cá bé nhỏ được sinh ra dưới lòng đại dương sâu thẳm với muôn vàn hiểm nguy, chú phải tự lo cho cuộc sống kiếm ăn và sinh tồn trốn tránh những con cá to hơn- kẻ mà luôn coi những con cá bé hơn là con mồi. Ngược lại chú cá ấy cũng phải tìm kiếm những con cá bé hơn mình làm thức ăn,bạn sẽ giúp cho cá bé nhỏ săn những chú cá bé hơn và thống trị đại dương.
    Tai Ca Lon Ca Be – Với sự phát không ngừng của công nghệ thì việc cập nhật những phiên bản game mới hơn để đáp ứng ngày càng cao của người chơi thì cá lớn nuốt cá bé phiên bản 2014 đã được ra đời với nhiều tính năng mới và hấp dẫn hơn.
    Trong game vẫn xoay quanh nhân vật một chú cá nhỏ phải tìm những con cá nhỏ hơn mình để ăn thịt, và khi ăn một lượng vừa đủ theo yêu cầu của game thì bạn lớn lên 1 chút, và cứ như vậy bạn lớn lên dần dần theo dòng nước của đại dương, tuy nhiên khi bạn lớn lên thì đồng thời cũng xuất hiện nhiều loài cá khác lớn hơn và hung tợn hơn sẵn sàng nuốt chửng nếu bạn không để ý tránh né.

Phải khéo léo để tránh kẻ thù và ăn thật nhiều cá nhỏ trong thời gian quy định sẽ làm bạn bận rộn, ngoài ra âm thanh cũng được nâng cấp, hình ảnh cũng được thiết kế trongs áng, bắt mắt hơn chắc chắn sẽ đem đến cho bạn những giây phút vô cùng thú vị.

Là một trong những game được xếp vào hàng kinh điển nay lại được tô điểm thêm đẹp mắt với vô vàn màu sắc và các loại cá khác nhau,khi Tai Ca Lon Ca Be Android bạn sẽ được hòa mình vào làn nước trong xanh đẹp đẽ của thế giới đại dương cũng những giây phút giảm stress sảng khoái chắc chắn sẽ không làm bạn thất vọng.