Tải Game Mountain Moto Cho Android

Thảo luận trong 'Android: Trò Chơi' bắt đầu bởi anhthaitn, 27 Tháng mười một 2014.

1. anhthaitn Thành viên

Tên game: Mountain Moto
    Dòng máy: Android
    Ngôn ngữ : Tiếng Anh
    Upload by: tai army java
    Bạn thích những pha nhào lộn đẳng cấp, những pha biểu diễn độc đáo với chiếc moto của mình, hãy đến với game đua xe Mountain Moto để được cùng phô diễn những kỹ năng của mình mà không sợ công an hay những pha thất bại bị đau nhé, bạn tha hồ làm tất cả những gì mình muốn với chiếc moto phân khối lớn này.

Trong Mountain Moto có nhiều thách thức dành cho bạn mà bạn phải vượt qua, Ở đây bạn phải đi xe qua xuống dốc cao, đường gập ghềnh và thực hiện các pha đi xe, nhào lộn nguy hiểm để có thể vượt qua được các thử thách. Bạn chưa bao giờ được thực hiện các cuộc đua xe vui hơn trong game moto này vì thời gian này, bạn sẽ được đi xuống dốc và được tải về tốc độ khi bạn đến gần hơn và gần gũi hơn với dòng kết thúc. tai game benji bananas Hãy cẩn thận mặc dù là quá nhiều tốc độ có thể không phải là điều tốt nhất khi bạn chạy vào những trở ngại nhưng bạn chắc chắn sẽ tận dụng nó khi bạn đang đánh nhảy.
    Hãy lái xe thật lụa để thu thập càng nhiều ngôi sao trên đường đi càng tốt và với việc tích lũy các ngôi sao này bạn có thể mua chiếc xe mạnh mẽ hơn để dễ dàng vượt qua các thử thách khó khăn khác có trong Game Moutain Moto. Chúc các bạn chơi game vui vẻ và vượt qua hết các thử thách trong game nhé.
    Tai game moutain moto