Tải game Zombie Tsunami cho Android miễn phí

Thảo luận trong 'Android: Trò Chơi' bắt đầu bởi chatrieng, 14 Tháng sáu 2015.

1. chatrieng Thành viên

Game Zombie Tsunami là cuộc chiến giữa zombie và loài người, với nhiều tính năng cuốn hút có độ gây nghiện cao. Tham gia vào tải game Zombie Tsunami các game thủ sẽ tìm cách tiêu diệt thây ma và giành lại hòa bình cho nhân loại thì Zombie Tsunami lại hoàn toàn khác biệt. Khi tải game Zombie Tsunami về máy và tham gia thì người chơi sẽ sắm vai “phản diện” là những xác sống hung tợn, khát máu đi lang thang trong thành phố và tìm cách tiêu diệt loài người.
    Cách chơi trong Tải game Zombie Tsunami rất đơn giản, bạn chỉ cần điều khiển đội quân zombie đang nổi loạn kia tấn công được càng nhiều người càng tốt và vượt qua các chướng ngại vật như hố sâu, bom hoặc xe chạy trên đường đi. Trong quá trình di chuyển sẽ có rất nhiều các vật phẩm giúp bạn tăng thêm số điểm cho mình như những đồng tiền vàng... hãy cố gắng nhặt thật nhiều để có thể mua trang bị và nâng cấp cho đội quân Zombies của mình.
    Bạn đã Tải game Zombie Tsunami về điện thoại của mình chưa, hãy tải game và trải nghiệm để thấy được sự hấp dẫn của nó. Game Zombie Tsunami còn có tính năng nâng cấp zombie để khi nhận item lũ zombie của bạn sẽ vô cùng mạnh, game hỗ trợ mọi dòng máy điện thoại Android. Hãy tải và trải nghiệm game Zombie Tsunami vô cùng mới mẻ này nhé.
    Game Zombie Tsunami là một niềm vui đóng gói hồi hộp đi xe hủy diệt, hứng thú và não ngon Ai có thể thu thập các bộ sưu tập lớn nhất của tính zombie? Bạn có thể sống sót trong thăm thẳm hổng, bom mạnh mẽ và đường phố đầy xe tăng với ít nhất một thịt ăn vẫn còn trên đôi chân của mình hãy trải nhiệm game hay nhất tháng 9 này cùng Tai Game Zombie Tsunami miễn phí về điện thoại android nhé