tai sao phai cu tra loi moi duoc ...

Thảo luận trong 'Ý Kiến Đóng Góp' bắt đầu bởi dong_thai, 4 Tháng mười hai 2003.

1. dong_thai Guest

chao cac su huynh
    Em moi vao nghe nay cung chang bao lau nen hoc hoi cac su huynh ,neu cac su huynh cu bat tui em tra loi lam sao tui em tra loi duoc nhung gi ma tui em chua voi toi bang cac su huynh duoc ,sao cac su huynh khong danh gia su thanh tam cua moi nguoi bang so lan truy xuat vao trang web de duoc hoc hoi ,khi nao tui nay cong luc day du roi se huong dan cho cac anh em moi vao ,nhu the thi moi giup do lan nhau chu .Vai loi co chi mo pham xin thu loi thu loi ...
  2. vuanh_nd

vuanh_nd Ex-Admin

Được Like:
    237
    Ok ! toi hieu y cua ban, nhung ban cung nen thong cam dum vi la khong han ai cung nhu ban dau ...!!!, neu ban khong the tra loi, cung khong sao ! nhung tai sao ban cung khong co gi de hoi ? chinh cai dieu ma ban hoi, se la bai hoc cho moi nguoi, tung buoc tung buoc ....OK ?!
  3. ZAGO

ZAGO Ex-Mod

Được Like:
    32
    cu nhu the nay nha ..tranh luan ...va tranh luan ..nhu the nay chung ta moi phat trien duoc ..... :D :D :D :D ...y kien cua moi nguoi deu thay hay het ca :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:
  4. thunguyen

thunguyen Thành viên

Được Like:
    0
    Bác làm em hoa cả mắt lên, coi bài của bác thì ít mà "chiêm ngưỡng" bác thì nhiều !
    :unsure: :blink: :ph34r:
  5. anhtam

anhtam Ex-Admin

Được Like:
    15
    Một câu hỏi hay còn hơn chán vạn lần câu trả lời tồi!!!!
  6. tintinvn

tintinvn Thành viên

Được Like:
    0
    Thế kinh nghiệm sửa chữa phần cứng không có hả các bác ,anh em nào có cái gì hay hay post lên cho anh em đi
  7. Thế bạn cần cái gì?????? Tại sao không hỏi?????
  8. tintinvn

tintinvn Thành viên

Được Like:
    0
    ở đây tớ kô nói đến một mình cá nhân tớ mà muốn góp ý nhỏ cho anh em,bởi vì có thể có những người chỉ biết chi tiết về một dòng máy,chính vì thế mình có thêm phần cứng thì có phải hay không.
  9. deltas

deltas Thành viên

Được Like:
    0
    @ to nhom quan tri forum :
    - neu duoc thi nen thiet ke them phan tu dong gui mail de thong bao co bai post moi trong cac bai post ma co cac ca nhan do tham gia ! de tien cho viec theo doi cua tung ca nhan ! chu nhieu luc co tham gia nhung de lau quen kg the nao theo doi duoc nhung bai post minh da tham gia !
    @ To cac anh em moi !
    - Truoc khi tham gia vao forum cac ban phai tu trang bi cho minh mot kien thuc can ban ve van de ma ban dang muon tham gia tren forum !
    - khi da tham gia hoi mot van de thi cac ban phai hoi that cu the mot van de nao do ma minh dang bi ket ! chu kg nen hoi mot van de chung chung vi du nhu nhung cau : " de nap duoc TV samsung phai lam sao ? " , " hay chi cho toi cach chay chuong chinh may XX .. ! " " muon nap duoc VT may YY can phai co nhung gi ? " ...... day la nhung cau hoi ma lam cho nhung nguoi nhiet tinh nhat cung rat lam bieng tra loi ! vi khong biet rang se viet bao nhieu trang de cac ban se hieu duoc mot van de rong lon nhu vay ! toi nghi moi nguoi da tham gia vao forum phan lon deu rat nhiet tinh va nguoi truoc luc nao cung san sang giup do nguoi sau nhung nguoi sau can phai co mot su tu dau tu kien thuc can ban truoc ! va van de de moi duoc nhung kien thuc cua nguoi di truoc , nguoi di sau phai biet cach hoi va cung co nghe thuat hoi !