Tất cả máy Sharp 904SH đều không nghe được MP3

Thảo luận trong 'JMP: Multimedia' bắt đầu bởi THANGIOP, 28 Tháng chín 2007.

1. 221186

221186 Thành viên

Được Like:
    61
    thôi, dừng lại đi máy bác ơi.
    trêu em nó khiếp quá trời:)
    anh em hãy luôn hướng trí tim của mình về Sharp là tuyệt cú mèo rùi.
    http://42mb.com/v/7335314/183.jpg.html
  2. vietkim

vietkim <b>Google MẸO</b>

Được Like:
    2,484
    Nhân nói đến chụp ảnh, tôi thấy N73 chụp ra rồi mang ra hiệu ảnh "burn" luôn cũng thấy OK lắm, không biết các bạn thấy thế nào.
    Tất nhiên làm sao mà so được với máy ảnh như TieuTruc đã nói,
  3. hoang_lan

hoang_lan Thành viên

Được Like:
    15
    Úi xời em gọi ông í là em nó là nhầm rồi đó,ông ấy nhiều tuổi hơn em nhiều,căn bản là ông anh đó đòi mua 904 loạn lên,mua xong thì chê bai ghê quá nên anh em trong box Sharp có mấy lời vậy thôi mà.
  4. bokho_khoaitay

bokho_khoaitay Senior Member

Được Like:
    92
    0904226686 : Giá mà có người nhà bên Nhật chắc mình cũng khen đại đi chớ.=)) ---> em hiểu :confused: . Nhưng bác lầm rồi ạ , em chả có người quen nào bên nhật cả =))

Giá mà mình cũng ở HCM có lẽ cũng ăn vài bát bùn bò miễn phí rồi:D---> dạ chắc bác nhầm em với ai rồi ạ , nhà em bán cháo hàu thôi chứ chả liên quan bún bò gì :whew: .

Lòi cái đuôi ham hố ra . Em chả thích tranh luận gì với bác về sharp vì ... bác chả hiểu biết gì về nó . Còn tranh luận với người kô hiểu biết thì bác thấy rồi đó , toàn ôm cục tức . Em hiểu ý của bác =D> . Chúc bác mau bán được 904sh để khỏi phải than phiền về cái " điện thoại cùi bắp " chưa unlock được và chưa nghe mp3 được :eek: . Em xin rút :rolleyes:
  5. conan05

conan05 Thành viên

Được Like:
    65
    Còn món cơm nị với hàu đút lò nữa ạh :p
  6. royal_axn

royal_axn Thành viên

Được Like:
    57
    chưa nói là Camera được hỗ trợ rất rất dữ dội bằng ống kính xịn, Zoom tè le hết, Flash nữa, phần mềm chuyên dụng cho việc xử lý, v.v...... Giống như so sánh 1 cục kẹo với 1 cái bánh coi cái nào ăn ngọt hơn. :D
  7. fan_ryu

fan_ryu Thành viên

Được Like:
    777
    hihihi,thui bác mua 903sh đi bác ,rùi đem đi so mí di động cho nó cân xứng ,904sh ,dù gì cg chỉ là 1 cái di động không nghe gọi dc thui mà :D ,em thì nghĩ vấn đè mp3 đâu quan trọng ,converter bằng itune ,1 bài mất có chục s thui mà ,chất lượng nhạc cao hơn ,còn 904sh thì đã có 1 vài toppic có post ảnh lên đầy đủ rùi mà ,bác cg fai so sánh đc với máy ảnh kts trước khi mua máy chứ .
    Hix trong khi bn người thèm thì bác lại chê ,nếu chê thì bác bán lại bằng giá mua,em nghĩ cg khôi người quan tâm đấy :D
  8. hoang_lan

hoang_lan Thành viên

Được Like:
    15
    ông anh 0904226686 bán giờ đi được giá đấy bên này bán 3t1 nè http://gsm.vnshowthread.php?t=75732,máy anh không thẻ chắc bán được 2t8 đó,chán thì bán cho người dùng,chê bai đủ điều anh em trong box Sharp lại "cho bác 1 bài học" đó :D
  9. HERO@

HERO@ Staff Member

Được Like:
    1,501
    Thấy mấy bác tranh luận ghê quá, ai cũng đúng nên ====>>> bác nào chán 904sh thì cứ alo cho em nhé ôm về sưu tầm vậy :D
  10. hoang_lan

hoang_lan Thành viên

Được Like:
    15
    ông anh 0904226686 đi đâu mà vắng mặt thế nhỉ?