Thảo luận về các phần mềm khóa máy !

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG TỔNG HỢP, ỨNG DỤNG KHÁC' bắt đầu bởi Dracula, 31 Tháng mười hai 2003.

1. manhtu

manhtu <font color = "Olive"><blink><b>Moderator</b></bli Staff Member

Được Like:
    2,237
    trước khi bạn remove thì tháo gỡ nó ra khỏi list Menu đi
  2. meongo2203

meongo2203 Guest

power lock làm Screen saver rất hay đồ họa cực đẹp nhưng hao pin khủng khiếp ( cái này mình bị rùi )
    Nếu muốn khóa phím bằng password mọi người nên dùng smart setting là chuẩn nhất lại có kèm theo rát nhiều chức năng hay như tạo menu tắt , viết lời chào ..v..v
    smartseting có khả năng bỏ chức năng mở bàn phím bằng unlock và * đổi thành phím mình chọn nên cũng có thể coi như pasword mà rất tiết kiệm pin khỏi cần mấy phần mềm khóa phím nữa
  3. meongo2203

meongo2203 Guest

Bạn vào smart setting chọn lại những phần mềm như đã chọn ban đầu rồi tắt đi bật lại là ok
  4. thanhduc_la

thanhduc_la Thành viên

Được Like:
    0
    Mình mới down PM Smart Setting về nhưng ko biết cách unlock theo pasword. bạn có thể hướng dẫn cụ thể ko? Thanhks
  5. tri_thuc_lun

tri_thuc_lun Thành viên

Được Like:
    1
    tất cả chương trình vẫn rất tốt! xin cám ơn các bạn lần nữa
  6. thangbeo_2007

thangbeo_2007 Thành viên

Được Like:
    0
    Mình cũng đang dùng Smartsetting trên N70 nhưng ko biết cách unlock theo pasword, xin hướng dẫn mình với. Cám ơn.
  7. harrynghiem

harrynghiem Thành viên

Được Like:
    38
    Bạn mở Smartsetting vào phần Security --> Enabled "Master security code" (Mặc định là Disabled). Tiếp theo vào phần Easy unlock, mục Unlock +* chọn disabled. Tiếp nữa cũng tại phần Easy unlock --> Chọn mục Easy unlock --> Nhấn New để set password (Nhớ pass mình set không lại vào không được đó).
    asun2004 thích bài này.
  8. ZzzzZ15987

ZzzzZ15987 Thành viên

Được Like:
    0
    Dùng smart setting để khóa phím đúng là hay nhất. Nhưng nó vẫn còn một nhược điểm đó là khi kéo nắp đậy camera xuống (ở 6680,81,N70,72), sau đó thoát chương trình chụp ảnh = nút exit thì sẽ mở được máy mà ko cần nhập password.
  9. ZzzzZ15987

ZzzzZ15987 Thành viên

Được Like:
    0
    Để remove, bạn vào trong smartsetting/start menu/order/ chọn tên chương trình cần remove, nhấn nút C, chọn Yes.
  10. doanbang

doanbang Thành viên

Được Like:
    13
    bạn ko hiểu rồi.nó bị lỗi là khi mình đang có biểu tượng ở nút Start nhưng mình ko thích phần mềm đó nữa nên remove đi,sau khi remove thì nó vẫn còn ở nút Start.Kinh nghiệm của mình là trước khi remove thì làm như bạn này bảo sau đó mới remove trong App manage.nếu lỡ remove rồi thì cài lại sau đó làm lại bước trên.:D