Thảo luận về các phần mềm khóa máy !

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG TỔNG HỢP, ỨNG DỤNG KHÁC' bắt đầu bởi Dracula, 31 Tháng mười hai 2003.

1. ZzzzZ15987

ZzzzZ15987 Thành viên

Được Like:
    0
    Mình hiểu ý của bạn, nhưng chỉ cần làm như mình nói thì nó sẽ không còn trên nút start nữa, mình đã từng làm như vậy rồi mà.
  2. vippro_147

vippro_147 Thành viên

Được Like:
    0
    các bác cho Em hỏi : bạn E cũng dùng 7610 ma key lock tắt và mở chỉ cần ấn phím bút trên bàn phím thôi.Bác nào biết giúp E với.
    Thanks
  3. binbmcs

binbmcs Thành viên

Được Like:
    45
    Bác giải nén rùi cài bình thường như các phần mềm khác. Của bác đây.

Các file đính kèm:

hieunghia85 thích bài này.
  4. taoxanh

taoxanh Thành viên

Được Like:
    0
    bạn nao có phấn mếm lkeylock có pw không cho mình nhe mính cảm ớn nhiều nhé;;)
  5. dungpltn

dungpltn Thành viên

Được Like:
    2
    nhưnng mà sao mình cứ tưởng là khóa máy thì khóa các ứng dụng như tin nhắn,music... và người khac không vào được thôi chư khóa luôn cả mán làm nhiều lúc có ng gọi không biết là ai gọi nữa à
  6. Tranminhquan

Tranminhquan Thành viên

Được Like:
    0
    powerlock nay truoc tui cài vào 7610 rùi .tốn pin và khi gỡ ra đến khổ luôn, nếu khoá phím thì dùng smartsetting hay hơn cả vì nó cho phép đổi lại phím thay vì phải bấm phím trái + *
  7. thanhsangqng

thanhsangqng Thành viên

Được Like:
    0
    Chào các bác, mong các bác giúp đỡ em có con n70 dùng advanced device locks 1.0 nhung không có mã khích hoạt IMEI:359570012015581 máy của em. cảm ơn hãy giúp đỡ tôi nhé.
  8. pr_huy

pr_huy Thành viên

Được Like:
    1
    cái này có khóa được đối với n72,n70 ko vậy? nếu khóa mà bật nắp trượt để chụp hình thì còn khóa được không nhẩy?
  9. pjnpjnpro

pjnpjnpro Thành viên

Được Like:
    0
    co ai co phan mem khoa may bang sms khong cho minh voi