Thảo luận Thắc mắc Tài khoản Khuyến mải 1, 2, 3 Mobifone ?

Thảo luận trong 'MobiFone' bắt đầu bởi alex_1989, 12 Tháng một 2012.

1. Riverkhanh

Riverkhanh Thành viên

Được Like:
    0
    Ban dc tang 50000 vao tkkm1 la do sim cua ban su dung tren 3 nam nen tong dai tang do!cu vao dau thang 1 va thang 7 tong dai se tang !chuong trinh nay goi la chuong trinh khach hang lau nam do
  2. trangntt85

trangntt85 Thành viên

Được Like:
    24
    em hỏi 10p miễn phí. Còn chương trình 10p trả tiền 1 thì lâu lắm rùi có thấy đâu. Em thì thích 10p miễn phí, không fai trả tiền :D
  3. gameover999

gameover999 Thành viên

Được Like:
    1,806
    Đối với mỗi CT thì đều có đặc tính riêng của nó mà bạn! nhưng mà biết đâu sang năm mới nhà mạng lại cung cấp thêm 1 chương trình gọi cho mọi người lại đc thoải mái alo thì sao ....?
  4. dunglantq

dunglantq Thành viên

Được Like:
    0
    Bọn mobifone lằng nhà lằng nhằng
  5. hungtt7

hungtt7 Thành viên

Được Like:
    18
    Mobi nhiều tài khoản quá. Không biết có phải do nhiều tk quá nên khi kiểm tra bằng *101# máy mình không đủ chỗ hiển thị nên nó toán bị lỗi nữa không. Giờ không thể kiểm tra bằng *101# được nữa.
  6. trangntt85

trangntt85 Thành viên

Được Like:
    24
    :)) bác vui tính quá, mình kiểm tra tài khoản chỉ hiển thị lên những tài khoản mình có thui, bác cũng biết mà, có thể do chút sự cố gì thôi, thử lại hoặc gọi lên tổng đài để check bác ạ !
  7. money222

money222 Thành viên

Được Like:
    6
    Làm gì có chuyện nhiều tài khoản quá không gửi về tin nhắn, bác thử gọi 900 nhánh 1 để KT thử lại xem sao.
  8. wingsteam

wingsteam Thành viên

Được Like:
    8
    bây giờ bấm *101# là ra hết các tài khoản mình đang có mà . Ông dunglantq không biết mà phang 1 câu xanh rờn đến tội nghiệp.
  9. tmk1207

tmk1207 Thành viên

Được Like:
    25
    loằng ngoằng là cái tài khoản nội mạng VNPT . nó thì ngày càng xù to ra mà không có chỗ nào tiêu cho hết đây :(|):(|):(|):(|)
  10. katashi

katashi Thành viên

Được Like:
    1