Thắc mắc về LG mời bạn post bài hỏi để được giải đáp

Thảo luận trong 'Điện Thoại Phổ Thông' bắt đầu bởi homicine, 21 Tháng bảy 2008.

1. usagi

usagi Thành viên

Được Like:
    3
    loại này ko có hdh, phần mềm java thì không thấy có loại nào để ghi âm cả
  2. nguyennam_80

nguyennam_80 Thành viên

Được Like:
    0
    lg km900

bạn nói rõ hơn một chút được không?
    mình đang dùng mạng mobifone thì kích hoạt gprs như thế nào? sim cua mình đã đăng ký sử dụng gprs.
    máy mình đã cài google map rồi, nhưng chỉ sử dụng được bản đồ thôi, còn định vị vị trí thì mình ko biết. ban giúp mình với.
    thanks=:)
  3. tiki_bin

tiki_bin Thành viên

Được Like:
    0
    Các bạn nào biết thay dây nguồn KF970 không vậy.Mình tưởng dây nguồn này tháo ra thay bình thường nhưng mà nó hàn dính với dây điện rồi Loa .v.vvv. các bạn nào biết cách tháo ra phải làm sao không.Chỉ mình với gấp lắm......
  4. axlbarrettph

axlbarrettph Thành viên

Được Like:
    31
    bạn nào biết cách cài theme cho kc910, chỉ mình với, mình đã tìm wa nhiều nhưng ko làm được, thấy lung tung cả, và cái theme thì tải ở đâu
    mọi người hướng dẫn và nơi download theme chi tiết, giúp mình
    cám ơn mọi người
  5. banmoi

banmoi Guest

Đừng hỏi theme nữa! Con Lg của t ko đổi được theme , mà hầu hết LG đều ko đổi được theme
  6. hipbro

hipbro Thành viên

Được Like:
    0
    cho hoi? bô. vi xử lý của gd900 va` bl40 la bao nhieu....voi' cả cho hỏi tốc độ truy cap mang wifi cua bl400 co nhanh k
  7. axlbarrettph

axlbarrettph Thành viên

Được Like:
    31
    vậy còn cách đổi khóa màn hình, mình thấy có thể làm đựoc, nhưng ko biết làm sao, bạn chỉ giúp mình đổi keylock của kc910, cám ơn bạn
  8. daicahugo

daicahugo Thành viên

Được Like:
    2
    e đang xài con KG195. Cài gprs vào yamee được 1 lần, web được 1 lần.rùi h nó tịt lun. Bạn nào biết chỉ mình với:bz
  9. moonvn12

moonvn12 Thành viên

Được Like:
    5
    Cần mua LG Ku990

Mấy bro ơi cho em hỏi em mún mua LGKU990 ở Hà Nội, ở đâu bán uy tín vậy các bro (à mà vừa uy tín vừa rẻ nha :)
  10. ms_gr

ms_gr Thành viên

Được Like:
    1
    Tớ đang dùng bé Ice cream này, hình như có tính năng hiện tên mình ở màn hình ngoài, hix, làm thế nào hả bạn?