Thắc mắc về LG mời bạn post bài hỏi để được giải đáp

Thảo luận trong 'Điện Thoại Phổ Thông' bắt đầu bởi homicine, 21 Tháng bảy 2008.

1. aha288

aha288 Thành viên

Được Like:
    0
    Nâng cấp phần mềm

Bạn ra bh cho nó nâng cấp phiên bản phần mềm mới nhất là đc.Phần mềm mới nhất v10i
  2. aha288

aha288 Thành viên

Được Like:
    0
    Gõ tiếng việt

Muốn gõ tv bạn làm như sau 1.chọn ng.ngữ Tv 2.sử dụng bàn phím số.chứ Qviewty thì kg được.Mình dùng kp500 viết bài trả lời cho bạn đấy
  3. hoangduccanh

hoangduccanh Thành viên

Được Like:
    5
    giúp ku990 cài gprs!!

tôi đang dùng ku990 + mobi, đã nhắn tin DK GPRS tới số 994. đã dăng kí thành công nhưng dùng opera mini ko vào web đc. lỗi kết nối. mong đc giúp đỡ! tiện thể cho tôi hỏi game cho con này trong 4rum mình có ko mà tôi tìm ko thấy? ai có share cho tôi nhé. cảm ơn tất cả!
  4. hungnati

hungnati Thành viên

Được Like:
    0
    Tôi đã làm như bạn nhưng vẫn không được:((
  5. tucan9can

tucan9can Thành viên

Được Like:
    159
    máy Foma LG L705 iX

Các bác ơi cho e hỏi máy Foma LG L705iX của Docomo mang về Việt Nam có dùng được không a?**** :bz:bz:bz

Các file đính kèm:

6. tiengaday89

tiengaday89 Thành viên

Được Like:
    0
    cả nhà cho em hỏi là em đang dùng con LGkp220
    khi em cài game cho nó thì nó báo là không tìm thấy jar
    vậy làm sao để cài jar cho nó để cài game vậy
    và cho em hỏi thêm là em muốn cài vitalk thì nó báo là cần đăng ký cái gì đó( sẽ làm thời gian và cuộc gọi của mình bị tính tiền) cái này là thế nào em không hiểu lắm, ai giải thích giúp em nó là cái gì để em được biết
    thank cả nhà
  7. ya_uua

ya_uua Thành viên

Được Like:
    0
    Vitalk nó tính tiền đó mà, muốn sữ dụng vitalk phải có 1 acc của nó, làm theo hướng dẫn sẽ có acc hình như là 15k thì phải, lâu quá ko nhớ rõ
  8. ya_uua

ya_uua Thành viên

Được Like:
    0
    Tui đang xài cái KM900 , thấy quãng cáo nói có hỗ trợ Divx mà sao không chơi được file .avi. Có bác nào convert video theo chuẫn Divx mà xem dc tren KM900 ko vậy, giúp với, mò wai ko ra
  9. hoangduccanh

hoangduccanh Thành viên

Được Like:
    5
    các bạn cho mình hỏi: LG KU990 muốn hiển thị được TV thì phải làm sao? thank's all!
  10. toruyukiyo

toruyukiyo Thành viên

Được Like:
    0
    Tình hình là không hiểu sao LG KP175 của em bây giờ cứ bật quay phim lên là tầm 30s sau máy tự động khởi động lại, và thỉnh thoảng có người gọi đến mà em và người kia không thể nghe được gì. Mọi người có thể cho em biết lý do vì sao và phải sửa như thế nào không ạ?