Thắc mắc về LG mời bạn post bài hỏi để được giải đáp

Thảo luận trong 'Điện Thoại Phổ Thông' bắt đầu bởi homicine, 21 Tháng bảy 2008.

1. truongmun

truongmun Thành viên

Được Like:
    0
    cho em hỏi con KP175 với .Cài cấu hình GPRS viettel cho nó thế nào được.Vào được vitalk nhưng không vào được yahoo trên vitalk.Vào web trên operamini nhưng không download về được. vào được mobiarmy nhưng hễ bắn là nó báo lỗi.help
  2. ducthinh_gsm

ducthinh_gsm Thành viên

Được Like:
    1
    Minh muon hoi LG Kp500 co theme dep va de thuong hok ta.neu co ba con bõ cho minh nha.Thanks!
  3. tringuyenngoc

tringuyenngoc Thành viên

Được Like:
    132
    em đang phân vân về 3đt của lg
    gw525,gt505, km555
    gw525 thi không có wifi
    km555 thi ko doc world excel
    gt505 thi 3g = 3,6mbs
    các bác tư vấn giúp em là tốc độ 3,6 và 7,2 khác nhau nhiều lắm không?
    cho kinh nghiệm về từng loại sp
    thanks các bác!
  4. hoangtungaytho

hoangtungaytho Thành viên

Được Like:
    3
    có ai biết sửa máy KM 900 bị cong main ở đâu không.Mình ở HN
  5. gianghadong

gianghadong Thành viên

Được Like:
    0
    LG GC900 xin gia nhập hội LG :p<:-P\m/:-":047:
    sáng nay up FW em này thì xảy ra hiện tượng hay bị tự reset lại máy.
  6. nym146

nym146 Thành viên

Được Like:
    0
    mình đang sử dụng kc910, không biết sao sóng chập chờn quá, thường hay mất sóng khi dùng mạng gsm 900, còn khi chuyển sang wcdma 2100 thì lại ít bị hơn, nhưng vẫn chập chờn.để auto thì hoàn toàn không có sóng j luôn,hjz. có ai giúp mình với :!!
  7. romancekid

romancekid Thành viên

Được Like:
    0
    xin chào các bạn.mình có một câu hỏi mà muốn tham khảo ý kiến của các bạn,mong các anh,,chị và các bạn ghé thăm diển đàn gúp mình nha.hi.
    Hiện tại mình đang sữa 1 con LG kp220 ,,,bệnh cũa nó như sau:
    khi gắn pin bật nguồn máy chạy lên được chử kp220 xong tắt..mình đã kẹp dòng vẩn vậy {kp220 xong tắt}=>"không hư pin" nguên nhân tại sao mình chưa thể giải thích dc..mong các bạn chia sẽ cùng mình nha.hi.xin cảm ơn!
  8. sonhiep

sonhiep Thành viên

Được Like:
    0
    Thắc mắc về LG - GT505, mong được chỉ giúp!!!

Mình mới tậu 1 em LG-GT505, qua sử dụng, các bạn cho mình hỏi một vài vấn đề về em này:
    1. GPS của em này mở lên như thế nào? Hay nó tự mở rồi? Cách sử dụng ra sao?
    2. Ứng dụng nào sử dụng đến GPS này? Vì mình thấy chẳng dùng được cho ứng dụng nào cả. Google Map thì phải dùng GPRS, Wifi, 3G rồi. Wisi gì đó thì chỉ cho dùng thử 30 ngày, mà có dùng cũng không dùng GPS được. Nếu có phần mềm bản đồ chỉ đường (định vị) nào khác dùng GPS được cho mình xin luôn nha.
    3. Con này có java nào chạy độc lập cho phép tắt mở đèn Flash chưa? Cho mình xin.
    4. Con này nghe nói có hỗ trợ Push mail, nhưng mình thấy có sẵn trong máy là Check E.Mail (cái này không phải Push mail), vì nó chỉ kiểm tra hộp mail định kỳ theo thời gian chỉ định trước, chứ không phải chuyển mail từ server về điện thoại ngay khi có mail mới.
    Mình mong sớm nhận được trả lời của các bạn.
    Thank các bạn!
  9. ngoohair

ngoohair Thành viên

Được Like:
    0
    các bác ơi giúp em với, con ku990 của em ứng dụng java ko thể truy cập file của thẻ nhớ, file connection liên tục hỏi mặc dù em đã tích vào "Alow this time" rồi. con ku của em là hàng vodafone fw v10i
  10. xviiiix

xviiiix Thành viên

Được Like:
    0
    Em đang dùng LG KS360 muốn kiếm cái theme và phần mềm nghe nhạc nhưng sao khó quá. Ai có mách em với