Thắc mắc về LG mời bạn post bài hỏi để được giải đáp

Thảo luận trong 'Điện Thoại Phổ Thông' bắt đầu bởi homicine, 21 Tháng bảy 2008.

1. blackman303

blackman303 Thành viên

Được Like:
    1
    Bác nào biết flash lại con LG GDW525 không vậy, em mầy mò mãi không làm được, máy chạy thỉnh thoảng lại bị treo nên muốn cài lại cho nó mượt.
  2. Long rùi

Long rùi Thành viên

Được Like:
    0
    - bác nào giúp với nhé mình có con LG GS170 gửi từ Mỹ về thì làm thế nào dùng được mạng ở VN, mình bỏ sim vô dùng k đc , giúp gấp với nhé, thanks all
  3. Long rùi

Long rùi Thành viên

Được Like:
    0
    - bi giờ đã unlock được chưa nhỉ
  4. hainguyen2209

hainguyen2209 Thành viên

Được Like:
    189
    Bác ơi cho e hỏi giờ còn optimus g giá báo nhiều.

Gửi từ SHW-M110S của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2
  5. lenhan922

lenhan922 Thành viên

Được Like:
    0
    M có con lg ku5900 may vua han quoc ve loi 3G vs Sms uprom fix lổi nhưng máy tính ko nhận phải làm sao

Gửi từ C5302 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2
  6. Ninh Thuc

Ninh Thuc Thành viên

Được Like:
    0
    sao lau lau vao web xem tin tuc , may LG T375 lai thong bao bo nho day va khong cho xem hinh anh ma chi doc duoc chu cua trang web do thui . La sao vay
  7. minhhang1

minhhang1 Thành viên

Được Like:
    0
    Theo mình thấy thì tùy vào khả năng tài chính của bác là điều đầu tiên và cũng quan trọng nhất. Còn mình có 1 số nhận xét về 2 con này như sau (đã dùng rồi mới nói nhé :D)
    KP220: có thể coi là sản phẩm thay thế cho con KG195 của LG. Đầy đủ tính năng, giá cả hợp lý, loa ngoài to hơn hẳn 195. Bàn phím mềm hơn. Bác nào muốn mua KG195 mà thích nghe nhạc thì nên chuyển sang mua con này vì nó nghe nhạc khá hay mà pin trâu hơn 195 nhiều. Bảo đảm bác dùng được khoảng 3-4 ngày. Giá khoảng 1tr6
  8. minhhang1

minhhang1 Thành viên

Được Like:
    0
  9. minhhang1

minhhang1 Thành viên

Được Like:
    0
    :jimlad::laugh::rage::android-29::android-29::wtf::wtf::devilish::devilish::devilish::lurking::giggle::giggle::ninja::ninja::rolleyes: hị có cả cái này mí sợ vũ khí để chửi nhau hả ad
  10. minhhang1

minhhang1 Thành viên

Được Like:
    0