Thắc mắc về phần mềm UIQ (P800, P900, P910)

Thảo luận trong 'UIQ: THÔNG TIN PHẦN MỀM' bắt đầu bởi pyramid124, 6 Tháng tư 2005.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. rainbow2

rainbow2 Thành viên

Được Like:
    5
    mình đã gởi mail cho bạn, nhưng thấy báo lỗi, nên up luôn lên đây. Lâu quá rồi mình không nhớ là file nào trong 2 file sau đây, ban cứ cài thử file 96kb thử xem, nó đi kèm bộ VKK chuẩn (file 95kb). nếu không được thì cài thử file 66kb. Cài được thì pm lại cho mình biết và cho biết luôn là file nào nhé

Hình như cách đăng ký là nhập tên của bạn,khi ct hỏi mã code nhập tùy ý thì nó sẽ xác nhận đã đăng ký.

Các file đính kèm:

• vkk.rar
      Kích thước:
      159.3 KB
      Đọc:
      367
    minhminhhoang thích bài này.
  2. Lightblue

Lightblue Amie Staff Member

Được Like:
    8,887
    Bác dùng cái VVK này xem sao.
  3. rainbow2

rainbow2 Thành viên

Được Like:
    5
    Trong PC có tầm chục file vkk.sys, không hiểu hồi đó cài bằng file nào nữa. Để chiều rảnh mình chép hết mấy file đã cài đặt trong máy P900 của mình (xem trong file sys thì đâu 4 file chép vào C:\sys\fep), bạn cài đè vào máy bạn xem sao
  4. Lightblue

Được Like:
    8,887
    Trong bộ đó có file hướng dẫn (notes.txt) đó mà bác.

5. rainbow2

rainbow2 Thành viên

Được Like:
    5
    @thanhhoa2002: Mình gởi file đang chạy trên máy của mình. Bạn copy thẳng vào c:\sys\fep nhé. Hy vọng là chạy tốt

File của bác Lightblue theo mình nghĩ bạn phải đổi tên file KOBEDIALOG.DLL thành Kgdialog.dll sau đó copy đè vào c:\sys\fep, do kiểm tra trong file sys chỉ có 6 file, không có file kobedialog.dll, do đó nó đâu lấy thư viện từ KOBEDIALOG.DLL đâu. Thấy nhiều người nói cài thành công với file này rồi, bạn thử xem sao

Các file đính kèm:

6. thanhhoa2002

thanhhoa2002 Thành viên

Được Like:
    2
    báo cáo: to lightblue: mình đã làm theo file huớng dẫn nhưng vẫn báo còn 15 ngày, nếu đăng ký với tên và 16 số bất kỳ thì lại bị mất bàn phím ảo. để mình thử theo cách copy nguyên thư mục Feb của bạn rainbow2 xem sao. thanks for your share!
  7. Mr_Q

Mr_Q Thành viên

Được Like:
    2
    help me Vtalk

Tôi tải Vtalk trên trang chủ of Vtalk về cài thì ko được ,máy toàn báo lỗi "reason code KERN-EXEC.Reason number 3" thế là thế nào,ai có bản chuẩn trên p910i cho tôi xin với.Thank :)
  8. Lightblue

Được Like:
    8,887
    Bạn tải ở đây.

Lần sau bạn sang đây để yêu cầu nhe.
  9. hoangtuyet

hoangtuyet Ex-Mod

Được Like:
    717
    Nếu vậy thì máy của bạn bị lệch cảm ứng rồi, mang ra tiệm cho thợ sửa cho.
  10. hoangtuyet

hoangtuyet Ex-Mod

Được Like:
    717
    Có bản cao hơn đây, không biết máy bạn có cài được không?****?

Các file đính kèm:

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.