Thắc mắc về Sharp 903 Sh

Thảo luận trong 'Japanese Mobile Phones' bắt đầu bởi Hoang, 9 Tháng một 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. nvidiano1

nvidiano1 Guest

ui bạn ơi, mp3 rất phổ biến, chất lượng nhạc lại rất rốt, dùng nó làm nhạc chuông không tốt hơn các dạng khác sao (wav, arm, mid,...)
  2. thamquangsm

thamquangsm Thành viên

Được Like:
    0
    Mot so thac mac ve sharp 903

- Có 2 loại mạng Ja và ER. Vậy tôi ở Bến Tre thì nên dùng mã mạng nào tốt hơn.
    - Những điểm nào có dịch vụ giải mã mạng điện thoại Sharp 903 (mạng và Mp3).

Rất mong các bác zúp đở, cảm ơn
  3. goodwellbest

goodwellbest Thành viên

Được Like:
    28
    sai pin và puk

em tò mò nḥập sai mã pin và pin2 , puk nữa, giờ máy bị disable rùi, vào là đòi mã puk
    có ai biết cách khắc phục cái này không vậy?
  4. goodwellbest

goodwellbest Thành viên

Được Like:
    28
    thanks, đã giải quyết xong :D
  5. sources

sources Guest

:hug: :hug: :hug:
    Các bác thông cảm, post nhầm.
  6. whoknows

whoknows Thành viên

Được Like:
    2
    help me 903SH

em có con 903SH tháng 12/2005 . flash patch eu , unlock qua 902 tab thì ko lên nguồn , unlock lại qua tab 703/903 lên nguồn ok . nhận sim , dùng được các chức năng . nhưng ko có sóng . đã flash , unlock lại vẫn thế .. máy khi unlock xong ko tự động format mà vào thẳng luôn .

đọc trên này thấy để máy 1 lúc thì nhận mạng .. em để 1 tiếng , vẫn thế ..

xin các cao thủ chỉ giúp cho em phải làm thể nào để có sóng .. ở Nokia có thể write pm vào , nhưng shap thì làm sao ?
  7. whoknows

whoknows Thành viên

Được Like:
    2
    em đã làm ok .. chạy được cả ở tỉnh lẻ .. done . thax quý vị for các useful post
  8. abuken

abuken Thành viên

Được Like:
    1
    cho hỏi!! W-zero3 của Sharp bên Nhật

Máy này đã ai tìm hiểu chưa? nó có dùng gsm kô? và nó có unlock dc kô?Mình post bài này lâu lắm mà ai xóa đi rồi, giờ post lại lần nữa!! đề nghị đừng xóa!
    Máy này của hãng Sharp do Willcom của Nhật làm chủ Mạng di động!! Nhờ các bác tìm hiểu sớm cho, vì nó wan trọng lắmmmmmmmm:confused:
  9. phuongvan

phuongvan Thành viên

Được Like:
    3
    Máy đẹp quá, chẳng biết nhưng vào up hộ bài.
  10. DieuTri

DieuTri Guest

Nhờ ae tư vấn mua 1 máy SHARP

Tôi là thành viên mới , vô đây thấy ae bàn tán về máy SHARP ...cũng thấy sốt ruột muốn đổi máy . Hiện tại đang kẹt tiền nên chỉ dám đầu tư chừng 2t thôi. Trăm sự nhờ ae tư vấn cho 1 em fù hợp. (Tôi đang ở Hanoi).thanks !
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.