Thắc mắc về việc cài đặt, cách chơi games UIQ

Thảo luận trong 'UIQ: GAMES - TRÒ CHƠI' bắt đầu bởi hoangvinh06, 23 Tháng năm 2005.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. hoangvinh06 Thành viên

tiểu đệ tìm trên mạng được cái game nì, thấy hay qua' nhưng không biết làm sao mà cài vào cai P900 nữa, đệ cài qua thẻ nhớ. Huynh nào rành có thể dạy bảo tiểu đệ chút đỉnh đươc không ? tiểu đệ cảm ơn vô cùng.

Các file đính kèm:

2. muzik

muzik Thành viên

Được Like:
    10
    Help...plz

các bạn có thể chỉ dùm mình cách để cài Themes & Game vào máy kô?Thanks trước.
  3. baotrong

baotrong Guest

-bác chỉ cần copy file.utz vào thẻ nhớ sau đó dùng file manager click vào file đó là nó cài thames
    -game thì cũng như vậy nhưng click vào file .sis

good luck
  4. mathan

mathan Thành viên

Được Like:
    11
    mình mới đưa được game Goboy về máy nhưng mình vẫn chưa biết cách sử dụng (mình đang sài NOKIA6670) bạn nào biết chỉ giúp mình vơi
  5. Lightblue

Lightblue Amie Staff Member

Được Like:
    8,887
    Bạn sang box S60 hỏi nhé. Ở đây là box Symbian UIQ.
  6. kojiro

kojiro Thành viên

Được Like:
    4
    các bác hướng dẫn hội em cái trò Sudoku cái, cài rồi không biết chơi thế nào cả.
  7. Lightblue

Được Like:
    8,887
    Lấy tờ HoaHọcTrò là biết rồi mà bạn, hoặc đọc phần Help của nó. :)

Còn không thì bạn có thể đọc cái của mình dưới đây: :D

Trò chơi tính toán logic rất nổi tiếng vốn đã quen thuộc và thu hút tất cả mọi người trên thế giới. Phiên bản Sudoku cũng đã xuất hiện trên nền Symbian UIQ để bạn có thể chơi bất cứ nơi đâu, bất kỳ lúc nào bạn muốn.
    Luật chơi Sudoku rất đơn giản: bạn chỉ cần điền thêm số từ 1 tới 9 vào các ô, sao cho các số điền vào không trùng với các số đã có trong một vùng ô và trong mỗi hàng ngay, mỗi hàng dọc. Bạn cũng có thể thiết lập bảng số cho riêng mình, hoặc sử dụng bảng số cho sẵn ngẫu nhiên bởi chương trình. Có tất cả 4 cấp độ khó (Easy/Medium/Hard/Extreme), cho phép save/restore game. Đồ họa trong game đẹp, nhạc nền hay, bạn hãy chơi và rèn luyện với Sudoku - một trò chơi thư giãn nhưng đầy trí tuệ.

Lightblue.
    kojiro thích bài này.
  8. giangnt1987

giangnt1987 Thành viên

Được Like:
    27
    chỉ mình cách cài MVRPool với LB ơi mà nhiều file mình thấy crack có đuôi dll là sao mà đuôi nfo mtf và diz nữa giải thích cho mình với thanks bạn trước nhe
  9. Lightblue

Được Like:
    8,887
    Link bài viết có trò đó đâu?
  10. giangnt1987

giangnt1987 Thành viên

Được Like:
    27
    mình ko nhớ link của nó lắm LB à nhưng mà với đuôi .dll thì ko crack được à.Còn với mấy đuôi còn lại thì mình thấy ở những chỗ khác nhưng tiện thể mình hỏi bạn luôn biết thì chỉ mình với :D
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.