Thắc mắc về việc cài đặt, cách chơi games UIQ

Thảo luận trong 'UIQ: GAMES - TRÒ CHƠI' bắt đầu bởi hoangvinh06, 23 Tháng năm 2005.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Lightblue

Lightblue Amie Staff Member

Được Like:
    8,887
    Thông thường máy có java thì cài được bạn à. Tuy nhiên nó giới hạn do kích thước, độ phân giải màn hình,...
    Đa số cài file .jar thôi...
  2. newkissvnn

newkissvnn Thành viên

Được Like:
    64
    Tôi đang dùng P990i đã up FW R6E28 mới nhất, tải bản SKY FORCE v1.23b for Symbian UIQ 3.0 nhưng lại là demo, anh em nào có bản full + c-r-a-c-k SKY FORCE v1.23b for P990i thì cho tui xin nhé. Vì khi tôi cài bản 1.22 vào P990i báo là thời hạn đã hết yêu cầu tải bản 1.23 . Mong mọi người giúp đỡ. Thanks.
  3. phuonggd

phuonggd Thành viên

Được Like:
    1
    Mình đang dùng Moto M1000 không biết co thể chơi được những dòng game nào, và cách cài đặt như thế nào, help! thanks!
  4. hoangtuyet

hoangtuyet Ex-Mod

Được Like:
    717
    M1000 có thể chơi được những dòng game của SE PXX và của dong moto AXXX, và còn chơi được game java nữa. Cách cài đặt game giống như cách cài đặt phần mềm ứng dụng thôi mà.
  5. phuonggd

phuonggd Thành viên

Được Like:
    1
    thanks hoangtuyet nhiều ,như vậy mặc định khi game or soft cài vào thì nó đc cài vào bộ nhớ trong của máy ??!!, mình muốn thay đổi chuyển wa thẻ nhớ ngoài thì làm như thế nào vậy?ah,cho mi`nh hỏi là cái máy moto M1000 hỗ trợ thẻ nhớ tối đa đc dung lượng bao nhiêu vậy 1GB or 2GB thanks!!!
  6. hoangtuyet

hoangtuyet Ex-Mod

Được Like:
    717
    Bạn tìm phần mềm nopex trên diễn đàn rồi cài vào máy là có thể cài các ứng dụng vào thẻ, lưu ý là có 1 số phần mềm bắt buộc phài cài vào máy. M1000 có thể quản lý thẻ 1GB, còn thẻ 2 GB thì mình chưa thử.
    phuonggd thích bài này.
  7. RedStar

RedStar Super Moderator Staff Member

Được Like:
    5,558
    Em chào bác Lighblue!

Em đã Download 1 số games để sài cho P910i nhưng không có Serial hoặc Cdkey, bác giúp em với nha. Số IMEI: 35423500-160476-2-02.
    1, Girders( game xây cầu).
    2, GrandBowling.
    3, MotoRacer.
    4, Soldier Strike.
    Bác bớt chút thời giờ giúp em, nếu không thì con P9 của em sẽ như cục gạch thôi. Em xin cám ơn Bác trước.
    Mail: codonminhanh_codonminhanh9397@yahoo.com.
  8. Lightblue

Được Like:
    8,887
    Đang "tiếp đón" bác trên yahoo. :)
    RedStar thích bài này.
  9. willbadboy

willbadboy Thành viên

Được Like:
    1
    bác LB cho em hỏi vài câu ạ:
    1.em cài game kamasutra nó bảo phải có AppForge Booster 3.00 trước khi cài.Em xin hỏi cái này là phần mềm gì và down ở đâu ạ?
    2.Em đang dùng P910i mới mua nên còn gà.Em muốn hỏi là P910i có đọc được file jar ko hay phải cần phần mềm nào?vì mấy lần em tải game java về ko đọc được.
    Mong bác giúp em.
  10. Lightblue

Được Like:
    8,887
    AppforgeBooster có bản 5.01 bác. :D

P910 đọc được các file java .jar bác ah. Nhưng 1 số file có lẽ nó khác cỡ màn hình nên khó đọc đấy...
    willbadboy thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.