Thắc mắc về Vietnamobile sẽ được trả lời trong vòng 24h!

Thảo luận trong 'Việt Nam Mobile' bắt đầu bởi HanMotNguoi, 22 Tháng hai 2014.

1. HanMotNguoi Thành viên

Cam kết câu hỏi của các bạn sẽ được trả lời chậm nhất sau 24h. Chỉ cần tham gia nhóm Vietnamobile https://www.facebook.com/groups/ketnoithegioi/. Trong nhóm này có rất nhiều bạn làm ở V// như nhân viên văn phòng, call center, salesman, đại lý v.v... Nhiều bạn rất nhiệt tình trả lời và giúp đỡ. Các thắc mắc về trừ tiền vô lý, hay các chương trình khuyến mãi luôn được cập nhật.
    Mình thấy có nhiều trang fanpage của Vietnamobile được lập ra nhưng hoạt động không hiệu quả. Thành viên đăng câu hỏi nhưng không có ai giải đáp giúp. Vậy nên mình giới thiệu với các bạn trang này, mọi người cùng tham gia nhé.Thường câu hỏi của các bạn sẽ được trả lời ngay sau 1 vài tiếng. Mình xin cam đoan về điều này. Nếu sai các bạn cứ gạch đá và chửi bới mình.
    Zikrens2.Kull thích bài này.
  2. hoangtu178vn

hoangtu178vn Thành viên

Được Like:
    16
    Nhóm này ít nhất 100 thành viên làm việc tại vietnamobile, or đối tác
    Tham gia nhé... Dùng VNM phải hiểu mới hiệu quả.
    Có rất nhiều lỗi cố ý có lợi cho KH chỉ đc cập nhập ở đây^^
    chinhli98889 and Zikrens2.Kull like this.
  3. CMD Keinz

CMD Keinz Thành viên

Được Like:
    0
    3g vietnamobile phủ sóng ở Vũng Tàu với Kiên Giang chưa ạ?
  4. H82N83

H82N83 Thành viên

Được Like:
    0
    Mình muốn hỏi, làm thế nào để tìm lại nhật ký cuộc gọi vậy ? mình đã đăng ký ở web, nhưng vẫn ko tìm được..
    Mong nhận được hỗ trợ
  5. manh.tien.906

manh.tien.906 Thành viên

Được Like:
    0
    Chào vnmb cho mình hỏi vấn đề này chút. Sao điện thoại của mình dùng 3g vietnamobile chậm lắm đo bằng speetetr nó chỉ được 0.3 mbps nhưng mình tháo sim đó ra lắp vào usb
    3g cắm vào máy tính thì vẫn đo được 2mbps. Mình nghĩ là do mình cài cấu hình trên điện thoại sai nên đã tham khảo thì thấy mình vẫn cài đúng như hướng dẫn APN là Internet mà làm sao lại không nhận được sóng tốc độ cao (sim của mình đăng kí gói d40 còn ĐT là zenfone 5) hay là máy zenfone không hợp với vietnamobile

Thích Đủ Thứ
  6. songvn

songvn Thành viên

Được Like:
    0
    Chào ad của bài viết cho mình hỏi là mạng VietNam Mobile này có Sim Sinh viên hay gói cước Sinh viên như các nhà mạng khác không ? nếu có thì đăng ký sao ? có cú pháp nhắn tin đăng ký hay là phải ra cửa hàng giao dịch rồi trình chứng mình và thẻ sinh viên để đăng ký. Cám ơn Ad và mọi người nha
  7. thoitrang9sew

thoitrang9sew Thành viên

Được Like:
    0
    nhìn hàng thì hay đó không biết bác nào mua chưa nếu bác nào mua rồi cho xin ý kiến nhé em cũng đang định mua
  8. fvx92zjvcx

fvx92zjvcx Nick Vi Phạm

Được Like:
    0
    落語には触れてみたいけど,大阪 野球用品

なお、今回はリフォーム業者に一回も連絡がなかったそうですが、通常は「こういう感じの見積もりであればこういう感じの支払いになるがよろしいか?」ということで振込前に確認が最低1回程度はあるとのこと。

主な活動としては、月に2回程、土日に江の島などの神奈川県沿岸で海岸清掃を行っています,野球 スパイク 軽量。キラキラ輝く海を横目に、ときどき吹くそよ風を感じながらの清掃は本当に気持ちの良いものですよ()♪清掃後はみんなで観光をしたり、ご飯を食べたりして、ボランティアをしながらも、毎回楽しめて、思い出に残ります。

冷却触媒は地球にやさしいノンフロンを使用。またデザイン性にも優れていて、ラウンドカットデザインは部屋をおしゃれに演出し、一人生活に最適な冷蔵庫です,ミズノ グラブ オーダー

お菓子からファッションアイテムまで、いろいろ詰め合わせて、ひとつひとつ中身を開けていくワクワク感やサプライズ感も楽しんでもらいたい」多彩なアイテムを用意しているというその“お土産セット”の中でも、とりわけMが気に入っているのがフランスの高級ティーブランド「テオドー」のフレーバードティー,ベースボールニュース

ぞうさんがぶら下がっている商店街だ。道(神明通り)に出たら、さらに松寿司を左に見ながら20メートルほど進み、トンカツ屋「黒」(ここもおいしいのよ)の角を曲がれば、オレンジ色の看板があるG7が見える。

パソコンをこれから始めたい方や、家でネットワークを設定したい方、iPad ・無線LANやWord・Excel等Office製品を導入したい店舗の方、原則時間円〜で出張作業・教育させていただきます(回の受講で問題点が解決されて終了されるお客様も多数おられます,ベースボールライブ。)

が、その前に、あずさをアンコールし、虚無ルイズの集中を使う,アシックスベースボール。これは重要なプレイングですね,野球専門店 東京。ハンデスというものを相手したことが無い人は、アンコールや、舞台にキャラを残すことの重要さがわからず、普通の感覚でどんどん殺して、虚無のチャンプに来てしまいがちです。

素材やカラー、デザインだけでなく、美しく見える"シルエット"に何よりもこだわりを持っているので、無駄なシワやタルミが出ないアイテムが魅力,千葉県高校野球速報

政治部記者から始まり、政治部副部長、静岡支局長、特別報道部長を歴任し、1976年退社後、フリーの政治評論家となる1971年から1972年にかけてのいわゆる沖縄密約事件をスクープし、後に逮捕され、毎日新聞を去った西山太吉の直属の上司(政治部デスク)だった。

TEバンド部に印字された製造所固有記号が、(a) は 「JST」、(b) は 「SCG」 となっている。

調査によると、震災直後の各支出は「変わらない」が最も多かった。項目別では「インスタント食品」や「ミネラルウォーター」に対して一時的に需要が高まり、「外食」「旅行」「洋服・ファッション製