ThaiLamMoblie - Mod 5giay lừa gạt khách hàng + luộc máy...mọi người cẩn thận

Thảo luận trong 'Nội Quy - Danh Sách Đen' bắt đầu bởi biduyanh, 5 Tháng mười một 2011.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. biduyanh Thành viên

Chính xác là hôm ngày 3/11 mình đem con iPhone 4 của mình lên TháiLâmMobile để sửa. Lên thì được nói là: " em để lại máy test - 1 tiếng sau anh báo " vì lần hôm trước 2/11 đã sữa rồi thấy nhân viên làm việc tốt ( làm trước mặt mình ) nên cũng yên tâm và thôi kệ ra về mà kô kí tên lên cái gì hết ... và đây là cơ hội cho bọn "mặt người dạ thú" ra tay.

Cỡ chiều thì các anh ý alo lại mình báo ... à em ơi hư MAIN - CHIP AUDIO nha em sửa hết 500k em. Mình ok anh sửa đi ... Rồi đến lúc lấy máy ... do tưởng gặp được nơi tốt nên chỉ cầm máy alo nghe gọi được là ra về.

Khi về nhà mới tá hỏa....cái chỗ cắm sạc từ đen ( zin ) > trắng ( lô ) hồi nào kô hay ....? Lập tức mở nắp lưng ra xem coi có gì lạ kô thì phát hiện thêm ỐC ĐÈN FLASH BỊ CHÔM

Alo lên thì được thằng " mặt người dạ thú " nó nói: ( ANH EM COI NÓ THỂ HIỆN LÒNG THƯƠNG NGƯỜI KÔ NHA )

"À tại vì anh kiểm tra thấy máy em nó hư thêm cái chổ sạc nên anh làm luôn cho em mà kô báo em sợ em than tốn tiền. Còn con ỐC thì lên đây anh gắn lại ... x y z " >>> TỎ VẺ TỐT BỤNG

Tới đây là anh em hiều rồi chứ ... bộ mặt thật của bọn nó đó ...

Tất cả những gì mình nói là sự thật 100% kô thêm bớt 1 điều gì. Nếu nói đối ra đường xe cán...

Hình ảnh con máy em sau khi từ ThaiLamMobile về đây bà con à ...

Mình lở tin vào bọn "MẶT NGƯỜI DẠ THÚ" nên đành chịu chứ đem lên thì nó đưa cho cái sạc thiếu điện thì chết nữa ... đành ở nhà POST bài cho anh em biết vậy thôi.

MONG MOD DỪNG VÌ BỌN NÀY MUA VIP MÀ XÓA BÀI EM ... TẤT CẢ VÌ 1 XÃ HỘI VĂN MINH - KÔ LỪA ĐẢO

TẪY CHAY BỌN THAILAMMOBLE LỪA ĐẢO LUỘC ĐỒ

Anh em vào đọc thì up dùm mình để mọi người cùng thấy - đừng tiếc công up mà để bọn này hại thêm người...

tothickay thích bài này.
  2. Leonidas

Leonidas Nick Vi Phạm

Được Like:
    611
    hầu như VN ta cửa nào cũng luộc đồ nếu khách sơ hở 80%
    mod,admin thì cũng chưa có chắc chắn 100% đâu,mình từng gặp ở gsm.vn nhưng hậu quả ko nghiêm trọng cho lắm nên ko nói làm gì,biết 1 lần ko bao giờ mua nữa
  3. dongxanh0123

dongxanh0123 Thành viên

Được Like:
    358
    mod-admin cũng là người chứ nhỉ?
    nếu thế cũng chẳng lạ.hehe
    tothickay thích bài này.
  4. biduyanh

biduyanh Thành viên

Được Like:
    4
    Up cho anh em thấy.
  5. GaKon2010

GaKon2010 Thành viên

Được Like:
    5
    up nè .....ghét nhất loại này tồn tại trên đời .
  6. snaptu

snaptu

Được Like:
    2,297
    up lên...bài trừ bọn lừa đảo.
  7. biduyanh

biduyanh Thành viên

Được Like:
    4
    Up cho mọi người thấy
  8. princer_2410

princer_2410 Thành viên

Được Like:
    0
    hix. mod 5giay mà làm ăn chán thế................. trước giờ phone mình toàn ship từ nước ngoài về. VN giờ phone nhiều chỗ mất uy tín quá. Add my blacklist !!!!
  9. biduyanh

biduyanh Thành viên

Được Like:
    4
    ThaiLamMobile - Admin 5 giây Lừa đảo luộc đồ.
    tothickay thích bài này.
  10. khoquamaoi

khoquamaoi Thành viên

Được Like:
    0
    up dùm bạn để mọi người biết bọn lừa đảo
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.