Thảo luận Tham khảo ý kiến về trang portal mới của Viettel.

Thảo luận trong 'Viettel' bắt đầu bởi dieukonoi, 12 Tháng tám 2008.

1. hhn

hhn Thành viên

Được Like:
    83
    Cái này khi đăng ký thành viên thì có thể là xác nhận lại được chứ còn đăng nhập thì theo mình là ko cần thiết vì nếu như đã biết được User và Pass thì nhập thêm code cũng ko để làm gì, với lại mã CODE sờ sờ ra đó ai cũng có thể nhập được mà

Thân!
    salem2501 thích bài này.
  2. salem2501

salem2501 Thành viên

Được Like:
    402
    Cái này mình cũng thắc mắc lun :D. Có thể hiểu chơi game có mã xác nhận để chống auto login, còn trong portal mình chưa biết để làm gì nữa (Bảo mật thì chắc chắn ko phải rồi). Tuấn có thể đưa ý kiến này sang bên làm web để người ta cân nhắc thì hay lắm ;)
  3. manhhung_89

manhhung_89 Thành viên

Được Like:
    3
    :-wsao cái đăng kí gprs qua web mất tiêu?********>:p
  4. doannhi

doannhi Thành viên

Được Like:
    0
    lấy lại mật khẩu bằng cách nào?

Tôi đã đăng ký để nhắn tin miễn phí trên Viettel portal lâu rồi nhưng cũng vài tháng rồi không sử dụng nên quên mất mật khẩu để đăng nhập, khi nhấn vào mục "Quên mật khẩu" thì mục này có hỏi "câu hỏi bí mật" nhưng tôi cũng không nhớ lúc đăng ký đã chọn câu hỏi bí mật nào và trả lời thế nào nữa. Vậy bây giờ phải làm thế nào để lấy lại mật khẩu đây? Cứu, cứu,...
  5. qstyle4u

qstyle4u Thành viên

Được Like:
    32
    các bác góp ý sao e thấy nó giống hệt cái Vinaportal luôn: nt hiện số của mình, hiện lên trạng thái tin nhắn (delivered, pending...), tra thông tin cước....
    Nhưng thật sự đó là thế mạnh của Vinaportal đó, các bác Viettel mà làm được thế thì sẽ có thêm rất nhiều khách hàng đó.
    Cái nữa là: nếu gửi tin nhắn qua portal mà cước phí rẻ hơn thì cũng sẽ có nhiều người đăng ký sử dụng hơn, vì nhắn tin qua mạng nhanh lắm, không cần phải nháy nhiều lần 1 nút mới ra được ký tự, lại rẻ nữa thì... thôi rồi!
    ;;)
  6. GSM.CDMA

GSM.CDMA Thành viên

Được Like:
    24
    Bác dieukhonoi có biết cho đến khi nào thì trang Viettel portal mới cho nhắn 10 liên mạng miễn phí như vinaphone?
    dieukonoi thích bài này.
  7. doannhi

doannhi Thành viên

Được Like:
    0
    sao ko tra được thông tin cước trên mạng Viettel nhỉ?
  8. dieukonoi

dieukonoi 584-1314-520 Staff Member

Được Like:
    964
    hì cái này em trình bày lên trên rùi vẫn đang trong quá trình xem xét bác ạ
    vì Viettel chưa cho phép tra cước qua portal ban ạ, bạn đã có các hình thức tra cước online rùi mà, nếu trả sau thì gửi TRA CUOC đến 195 trả trước thì gọi 900 hoặc *101# và *102# mà
  9. salem2501

salem2501 Thành viên

Được Like:
    402
    Dạ bác bấm vào đây cho em ạ. Em thấy thông tin khá dễ tìmX_X
    http://vietteltelecom.vn/mobile/gprs/2008/07/2085/
  10. N1200

N1200 Thành viên

Được Like:
    61
    Mình có đứa em đang gặp vấn đề đây:

Trước đây, nó dùng trả trước, đăng ký, đăng nhập và gửi tin nhắn trên VT Portal là OK.

Sau đó nó chuyển sang trả sau, bây giờ đăng nhập vào VT Portal là OK; nhưng khi click vào chức năng "Gửi tin nhắn" thì chẳng dc cái gì cả (ko ra cửa sổ để gõ chữ để send SMS).

Vấn đề này chắc cần các bạn VT xoá thông tin đăng ký trước đây của nó.

Số cần kiểm tra đây 0978730785 nhé !

Tks !