Tp.HCM -Thanh lý siêu phẩm Galaxy S5 chính hãng giá 13T - rẻ hơn cả hàng xách tay -

Thảo luận trong 'Điện Thoại Chung' bắt đầu bởi ga tre_tre ga, 24 Tháng tư 2014.

1. ga tre_tre ga Thành viên

[BCOLOR=rgb(250, 250, 253)]cần thanh lý em galaxy S5 , hàng chính hãng mua ngày 11/4 , ngày mà Samsung bắt đầu bán S5 tại Việt Nam , máy màu trắng , fullbox , mới tinh như lúc mới khui , không vết trầy , còn hóa đơn đầy đủ nhé[/BCOLOR]
    [BCOLOR=rgb(250, 250, 253)][/BCOLOR]
    [BCOLOR=rgb(250, 250, 253)][​IMG][/BCOLOR]
    [BCOLOR=rgb(250, 250, 253)] View attachment 829605 [/BCOLOR]
    [BCOLOR=rgb(250, 250, 253)]em này kết nhất khoản chụp hình , chụp cực nhanh, cực đẹp, chụp thiếu sáng tốt , khả năng chống nuớc nên xuống chụp vô tư luôn[/BCOLOR]
    [BCOLOR=rgb(250, 250, 253)]giá em nó là 13T , bán đúng giá không bớt, không trả lời các tin nhắn trả giá , giá này rẻ hơn hàng xách tay luôn nhé , mua hàng xách tay không cẩn thận dễ mua nhầm hàng nhái hàng dựng , mua hàng chính hãng thì khỏi lăn tăn[/BCOLOR]
    [BCOLOR=rgb(250, 250, 253)]*************************[/BCOLOR]

tình hình là có vài em bàn phím wirless cảm ứng tích hợp chuột nhỏ gọn trong lòng bàn tay , tuy nhỏ nhưng võ công đầy mình
    em nó tương thích với win xp, win 7, win 8, Mac , androi

bình thuờng thì toàn bộ bề mặt bàn phím sẽ là touch pad để rê chuột , ngoài ra ta còn có thể thực hiện thao tác phóng to thu nhỏ hình bằng 2 ngón tay như trên iphone , cuộn trang lên xuống bằng cách vuốt cùng lúc 2 ngón tay trên bề mặt bàn phím giống như macbook

và khi muốn nhập văn bản ta nhấn phím chuyển đổi ở góc trái thì lúc này bàn phím sẽ trở lại chức năng bàn phím với đầy đủ các ký tự , khi nhập liệu bàn phím còn rung phản hồi rất hay
    em nó dùng pin sạc, khi hết pin cắm cáp vào sạc như điện thoại , pin sử dụng khá lâu vì có chế độ tự off khi không sử dụng

em nó là hàng mới 100% , là hàng TQ nhưng không phải hàng tào lao nhé , hàng này do Lenovo đăt làm để tặng khách hàng

giá cho em nó là 550k ,bán đúng giá, bảo hành trách nhiệm cho các bác 1 tháng

cặp kính 3D Xpand RF X105 mới 100% dùng được cho các tivi 3D Samsung, Panasonic, Mishubishi, máy chiếu epson, sim2......

các bác có thể vào link dưới để xem danh sách các thiết bị tương thích với kính ( click chọn em nó ở cột ngoài cũng bên trái dòng thứ 3 nhé, bên dưới sẽ thấy các thiết bị )

http://www.xpand.me/products/youniversal-3d-glasses/list-of-compatible-devices/

kính RF xài ngon hơn các loại kính hồng ngoại nhé

So sánh các đặc tính vật lý của sóng radio và hồng ngoại ta dễ dàng thấy được:
    · Hồng ngoại: truyền gần, phương truyền thẳng, dễ bị hấp thụ nên truyền qua ít môi trương hơn.
    · Sóng Radio: giúp truyền được xa và qua nhiều môi trường hơn, cũng như nhiều hướng và ít bị hấp thụ.

Lợi ích khi sử dụng thiết bị RF Signal Emitter:
    · Khi bạn xem phim 3D bằng kính 3D màn trập chủ động đồng bộ bằng sóng radio tạo cảm giác dễ chịu do ít bị nhiễu sóng trong môi trường xung quanh so với hồng ngoại.
    · Bạn sẽ không cần phải ngồi ngay trước màn hình để thưởng thức các bộ phim 3D tại nhà, không sợ bị che mất tín hiệu đồng bộ hay lo lắng ánh sáng lọt vào phòng phim làm mất đi hiệu ứng 3D khi sử dụng thiết bị trình chiếu đồng bộ với kính 3D bằng sóng radio. Và điểm khác biệt chính là sự thoải mái và tính linh động.

hàng mới 100% nguyên hộp, thật ra là do mua nhầm model nên ship về không tương thích với thiết bị ở nhà nên không xài được ,nên đành phải chia tay

giá cho mỗi em là 500k , bán đúng giá ,vui lòng không trả giá

em Netgear PTV3000 kết nối máy tính với tivi không cần dây nhợ lằng nhằngchức năng em này có thể hiểu đơn giản là truyền hình ảnh âm thanh từ laptop, máy tính bảng ,hay điện thoại lên màn hình tivi LCD mà không cần dây nhợ lằng nhằng gì hết nhé

hoặc dễ hiểu hơn có nghĩa là muốn xem phim từ laptop hay điện thoại thay vì phải cắm dây cáp HDMI loằng ngoằng thì chỉ cần cắm cái này khỏi cần phải đi dây nhợ lằng nhằng nữa

các bác nhìn hình minh họa chắc cũng hiểu rồi nhỉ , cắm em nó vào tivi qua cổng HDMI , xong chỉ cần kết nối laptop hay điện thoại với em nó là có thể xem phim ,lướt web hay làm bất cứ gì vì tất cả nhứng gì mình làm trên laptop hay đt thoại đều được hiển thị trên tivi LCDvà lưu ý : chỉ có laptop core I3 trở lên và card wifi trong máy là card wifi intel thì mới kết nối đc với em nó nhé

đối với máy tính bảng và điện thoại thì chỉ hỗ trợ các điện thoại có tích hợp widi hayMiracast , các bác có thể xem các loại máy tính bảng và điện thoại đc hỗ trợ ở link dưới

http://www.netgear.com/landing/strea...ush2tv#devices

em đang xài em smart phone lenovo K900 có hỗ trợ widi nên chơi với em này khá ngon

các bác có thể tham khảo thêm chi tiết về em nó ở link dưới

http://www.gsm.vn/threads/netge...sh2tv.2255825/

giá bán là -----> đã bán

em PTV1000 chức năng giống em trên nhưng to hơn và không hỗ trợMiracast

em này có cổng Av nên có thể dùng được cho tivi thường nhé

giá em nó là 800k

máy tạo hơi ẩm,ít xài, cũng chẳng bít xài gì mấy ,chỉ biết đổ nước vô , bật công tắc lên là xài thôi, điện 220v

giá em nó 400k

giờ hành chánh có thể giao dịch tại Cty mình ở tòa nhà Etown 1 đường Cộng Hòa, Q.Tân Bình, ngoài giờ hành chánh giao dịch tại nhà, địa chỉ bên dưới, vui lòng gọi điện trước khi đến
    LH: 0903.chín chín một.083
    DC: 115/1a7 Nguyễn Kiệm, Gò Vấp đối diện Bệnh Viện 175 ( Nhà Bác sĩ Sơn chuyên khoa Tai Mũi Họng )
    Chỉnh sửa cuối: 25 Tháng tư 2014