Thảo luận Thảo luận - Hỗ trợ Nokia 7610

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi manhtu, 13 Tháng hai 2010.

1. blackcatx13

blackcatx13 Thành viên

Được Like:
    0
    Có bạn nào dùng N7610 không để chơi game Avatar trên teamobi.com dc ko chỉ mình với. Mình cài xong nhưng open dc vài s là bị văng ra
  2. duongns

duongns Thành viên

Được Like:
    0
    Các anh ơi! Hiện tại em có một con 7610 đời đầu (hình chiếc lá), em muốn up lại firmware cho máy thì phải làm thế nào? Em xem tren Navifirm không có firmware cho con này (chỉ có con 7610 Super Nova). Các anh có thể giúp em tìm firmware cho nó được không?
  3. chmaiyeutr

chmaiyeutr Thành viên

Được Like:
    15
    Xin Hỏi

Cao thủ cho em hỏi?
    Máy em 7610 khi vào thẻ nhớ cũng như bộ nhớ máy không cách nào để hiện ra đc tập tin system đâu mà để quản lý cả..Ai biết cách chỉ giúp em với
  4. nuhoang92

nuhoang92 Thành viên

Được Like:
    0
    máy không mở đc file?

tai sao máy e tải game thông qua gprs tải xong cài thì máy hiện lên chữ there was no application found for this document?? mong các ban giúp mình cảm ơn nhiều! Thân
  5. autumnking

autumnking Thành viên

Được Like:
    0
  6. nuhoang92

nuhoang92 Thành viên

Được Like:
    0
  7. demsaonhonguoi

demsaonhonguoi Nick Vi Phạm

Được Like:
    396
    chú dùng x-plore thì sẽ vào được
    trên GSM có bản x-plore cho dòng symbian s60v2 (7610, n70,....)

---------- Post added at 11:09 PM ---------- Previous post was at 11:04 PM ----------

chú dùng NSU và nokia PCSUITE tải trên trag chủ nokia là ok
  8. Tinhiu

Tinhiu Thành viên

Được Like:
    1
    hầu hết là máy s60v2 os7 rất ít hổ trợ game java online bạn àk,trừ duy nhất mình test đc duy nhất một game minh châu là chơj đc thuj còn avatar hay mấy trò java online hầu như k đc,pạn muốn chơj dc thì nên kiếm mấy con như 2700c tha hồ mà chjến game.Hehe
    chahoncon thích bài này.
  9. Habara

Habara Thành viên

Được Like:
    3
    Hệ điều hành OS Symbian của 7610 chỉ là S60v2 thôi bạn à, chỉ tương thích được với một số chuẩn Java cơ bản. Các phần mềm ứng dụng sau này đều đã không hỗ trợ S60v2 nữa rồi nên máy bạn không thể đọc được Game mà bạn tải về đâu
  10. vuatocdo1102

vuatocdo1102 Thành viên

Được Like:
    0
    upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp