Thảo Luận Nokia 5700 Xpress Music

Thảo luận trong 'S60 3rd: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi kijuto, 30 Tháng ba 2007.

1. anhtrang2109

anhtrang2109 Thành viên

Được Like:
    56
    Kô fai,mà vì mình thấy con 5700 này rất ít hàng.Mà còn nhìu bạn vẫn muốn dùng nên minh post thui.giá của nó hình như là 4tr6 thì fai:|
  2. anhtrang2109

anhtrang2109 Thành viên

Được Like:
    56
    Hì hì.Vừa up lên 5.11 xong.Quả là sướng thật.Tuy chưa thấy nó có gì hơn nhưng thật khoái.Cảm ơn anh em đã hướng dẫn tận tình.
  3. spyhunter

spyhunter Guest

Thì giá mới là 4tr6 nên mới chăn con cũ. Mà em xem máy rồi, có cái Joy Stick thì không ổn cho lắm. Vì dùng lâu dài nên mới quan tâm, chứ chỉ dùng 1 thời gian thì cũng không cần để ý lắm. Nhưng cái phím đấy có làm sao thì có thay được không các bác? Nếu thay được thì khỏi lo, lúc nào hỏng thì thay, chứ không thì dùng được một thời gian lại toi cái phím đấy thì phiền lắm.
  4. anhtrang2109

anhtrang2109 Thành viên

Được Like:
    56
    Cái Joytick công nhận hay hỏng thật đây.
    Chỉ vì chơi SuperMiner và Skyforce mà joytick của mình bị đơ đơ bên phải.Lúc thì nhạy lắm.Nhưng dạo này ổn lắm,chắc nếu có hỏng thì thay dc thui.Dùng con này sướng lắm.
  5. spyhunter

spyhunter Guest

Buồn quá, bác nào có chắc chắn được cho em cái, chứ "không chắc lắm" thì cũng mệt lắm. Thanks
  6. kecuoigio

kecuoigio Thành viên

Được Like:
    414
    à joytic thì hỏng hoàn toàn có thể thay thế được nhưng không phải hàng "zin" thôi, dùng được khoảng 3,4 tháng là lại bị teo ngay bác ạ, trước em xài 3230 cũng hỏng joytic thay 3 lần liền mỗi lần 150k đấy, cạch đến già joytic tầu, hix, vấn đề là phải tìm đúng hàng xịn nhưng có lẽ bác tốt nhất là đừng mua joytic trục trặc
  7. spyhunter

spyhunter Guest

Thanks bác, không loằng ngoằng dùng chưa kịp thưởng thức hết thì đã vứt đi thì chán lắm. Mà em không thấy ai hướng dẫn từ đầu cách Upgrade nhỉ, đọc mấy trang đầu mà cũng lung tung hết, chả hiểu thế nào cả. Bác nào hướng dẫn cụ thể cho em cái, coi như con PC của em vừa cài xong. Bác nào có thể hướng dẫn cho em từ cái PC Suite ->.....-> JAF...-> đến lúc xong được không? Thanks các Bro nhiều. Có hình càng tốt.
    Ah, e thấy có phải Upgrade thì phải online à, có offline được không?
  8. bomthu

bomthu Thành viên

Được Like:
    44
    Mấy bác ơi con 5700 của mình có thể mở nhạc nền trong khi đàm thoại mà không cần thêm 1 phần mềm hỗ trợ nào. Mấy bác trong khi đàm thoại chỉ cần mở máy nghe nhạc lên là ok. Em thử rồi cả 2 người điều nghe được nhạc nền. Chúc mấy bác vui khi trò chuyện với người ấy
  9. mobileman

mobileman Thành viên

Được Like:
    258
    cái này thì symbian nào cũng làm được hết bạn ạ, cài phần mềm nó tiện hơn ở chỗ là pm đó chạy ẩn, khi nào có cuộc gọi là nó tự động bật chứ mình không phải mất công bật nữa, vì khi tự bật cũng tốn một cơ số thời gian nên một trong hai người sẽ xót tiền lắm >:)
  10. spyhunter

spyhunter Guest

Sao em mua máy về ,kiểm tra bằng X-Plorer nó bảo CPU có 192 Mhz là thế nào hả các bác? Không hiểu, trên TGDD báo là 369Mhz cơ mà. Trong khi mọi thứ chạy bình thường, nhanh vẫn như cái máy bạn em nó mua mới.