Thảo Luận Nokia 5700 Xpress Music

Thảo luận trong 'S60 3rd: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi kijuto, 30 Tháng ba 2007.

1. gianghv

gianghv Thành viên

Được Like:
    71
    FW mới nhất là 5.11 à :-****
  2. tienthembg

tienthembg Thành viên

Được Like:
    249
    Phải, không biết bây h có nâng cấp được bằng NSU không vì bọn này ít chịu cập nhật. Mình up bằng JAF. Mà nói chung thì 5.11 chẳng khác j nhiều so với phiên bản cũ trước đó.
  3. kecuoigio

kecuoigio Thành viên

Được Like:
    414
    rất đúng, up bằng jaf rất nhanh, không hiểu nó có đúng đã up được chưa nữa, ra tiệm bảo hành up thì quả thực mỗi lần up nó thấy các chức năng hơn hơn ở nhà vì mình thường up ở care, lần này up bằng jaf ở nhà nhanh ngoài mong đợi và up xong thì vẫn thế, chả có gì hơn cả !? :-****
  4. kidads

kidads Thành viên

Được Like:
    179
    Tại fw mới lần này có ít thay đổi thôi bro, chứ up bằng gì thì cũng thế thôi... miễn sao khi *#0000# mà thấy V5.11 là đã up xong rồi!
  5. kecuoigio

kecuoigio Thành viên

Được Like:
    414
    cũng có thể như vậy vì 57 không có nhiều lỗi lớn như 3250 nên đời FW này không khác gì mấy, mình thích nhất ưu điểm của OS9.2 là up xong không mất danh bạ tin nhắn:hug:
  6. Popom

Popom Thành viên

Được Like:
    0
    các bạn ơi , mình bị một lỗi khi cài theme thì các icon như Web , Apps , Personalise ... ko đổi theo theme mặc dù icon cho các folder này vẫn có trong theme
    mình đã từng hỏi ở topic này nhưng một bạn trả lời ko thỏa đáng cho lắm , mình search trên google thì thấy có người đã fix được lỗi này nhưng đọc được một nửa thì mình ko biết làm thế nào nữa #-o
    http://www.ipmart-forum.com/showthread.php?t=242750
    bạn nào rành xem giúp mình :| cảm ơn nhiều
  7. Multimedia

Multimedia Thành viên

Được Like:
    99
    Cái đó là do theme đó không có file bitmap để thay đổi các folder, chủ yếu là do tác giả không muốn thay đổi thôi chứ nếu nó mà lỗi thì theme còn chả chạy nổi chứ đừng nói vài cái thư mục kia.
  8. kecuoigio

kecuoigio Thành viên

Được Like:
    414
    à cái này theo mình cũng không phải lỗi gì đâu mà đây là do tác giả của theme đó thôi, dễ dàng kiểm tra được là bạn thử 2 máy điện thoại cùng tương thích với theme đó nếu cả 2 mà đều như nhau thì là do tác giả theme đó thôi chứ không phải lỗi gì cả
  9. trung_2110

trung_2110 Thành viên

Được Like:
    0
    kiếm theme Jingmiao cho 5700

em đi tìm hoài mà 0 thể tìm ra theme Jingmiao dành cho 5700. Mấy cái em lầy trên mạng về khi cài vô toàn là báo certificate error không hà. Em thì rất hâm mộ theme này. Mong các bác giúp đỡ.:hug:x_X
  10. minhtricth

minhtricth Thành viên

Được Like:
    6
    Tu khi up len 5.11 thi rat kho su dung phan mem, luc chua up thi cho xai thu, up roi vao cung ko dc. Tui da thu may cai roi nhung ko duoc. Ban co biet tai sao tui move to folder cac file nhung no cu tro ve cho cu hoai, chi giup toi voi. Mod thong cam, font bi hu.